Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya Ukombozi Imeanza, Washabiki wa Magamba Mtajinyonga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fredmlay, Apr 3, 2012.

  1. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nianze kwa kupongeza jamii ya wanamageuzi nchini kote kwa kuiwezesha CDM kufanikiwa kushinda kiti cha Ubunge Arumeru Mashariki, Viti vya udiwani kirumba Mwanza, Kiwira Mbeya na Lizaboni Songea. Ni ushindi mkubwa na wa kishindo..

    Safari ndio kwanza imeanza tusibweteke lengo letu ni kufika bandarini salama yaani kuikomboa nchi toka utawala wa kifisadi.. Tulishuhudia mengi kupitia hizi chaguzi ndogo na kwakweli zimefungua wengi akili na kujionea jinsi utawala dhalimu unavyotumia lugha chafu (LL, Tyson, MN, nk), ubabe na kejeli (BWM), nguvu ya pesa (EL, OleM nk). Matukio yote haya yametufungua macho watanzania wengi na kujua umuhimu wa mageuzi katika maendeleo ya nchi yetu. Kwa mfano fedha iliyokuwa ikitumika kuwapatia waendesha Boda Boda kwenye misafara ya kampeni zingetosha kabisa kutatua angalau kero ya maji/madawati/madawa kwenye kata moja, lakini badala yake zinatumika kurubuni wapiga kura ili udhalimu uendelee kutawala.

    Humu jamvini kulikuwa na mitazamo tofauti na lugha za kejeli, mimi binafsi napenda kukumbana na mitazamo tofauti kwani ndiyo inayokufanya kujitathmini na kutafuta mbinu bora zaidi za mafanikio, lakini hatuwezi kuwasahau kwa uchache wana-jamvi wafuatao:- Rejao, Pasco, Ritz, MS na Mtumishi aliyesema yeye atajinyonga CDM wakishinda AM..!Sijui kama tayari ni marehemu lakini nasubiri kusikia mshabiki wa mafisadi kajinyonga kwa Siyoi kuukosa ubunge. Hawa walijua mila, walijua hitaji la wana AM, walijua mafanikio mazuri kwa miaka 50 AM chini ya magamba, walijua umuhimu wa ndoa kwenye ubunge, walijua vema kuwalamba miguu watawala dhalimu sijui ni kwa kiasi gani cha malipo..!

    Haya yote ni mapito hivyo yatusaidie kusonga mbele daima.. huu ni mwanzo tu wa M4C hivyo hatuna haja ya kubweteka, safari ni ngumu inahitaji kujitoa mhanga ili kufanikiwa kufika bandarini salama,

    Rai yangu kwa wanamageuzi na viongozi kwa ujumla.. nguvu zetu sasa zielekezwe vijijini zaidi na ukanda wa Pwani wote pamoja Dar ambayo imekuwa nyuma kwenye mageuzi nchini. Tukifanikiwa hili tutarajie mashabiki wengi wa magamba/mafisadi kujinyonga.

    Mungu ibari Tanzania, ibariki CDM na wanamageuzi wote..:A S-omg:
     
  2. W

    Wenger JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    pamoja MKUU
     
  3. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    moja sana mkuu!! Maana watu wanadhani kila mara watanganyika watakuwa walewale wakudanganywa na pale wanapoakataa kudanganya wanatumia wahuni kupiga viongozi wetu ili kufanya na kuhalalisha uhuni wao..... Ila watambue watu wameamka.
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ujuavyo mkuu charity start at home.. hamasisha wanaokuhusu ili tufikie malengo tunayotazamia..
     
  5. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Pamoja sana mkuu, watu wa Meru wametuonesha kuwa tukijitahidi tunaweza. Tatizo la magamba wanafikra
    yakuwa vijana wengi hawakujiandikisha wakati wazee wanao wategemea hawana shahada. :rockon: :yo:
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nadhani hata kwa wana magamba na washabiki wake wote
    Watakuwa wamefurahishwa sana na uchaguzi wa Arumeru na matokeo yake
    Maana umewapa mwanga wa nguvu ya upinzani
    Labda wawe sikio la kufa, lakini uchaguzi huu watautumia kama darasa katika kufanya maamuzi ya nani apewe nafasi ya kuwakilisha bendera ya chama chao.

    Sioni haja ya wanamagamba kujinyonga zaidi ya kujifunza hapa.
     
  7. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    waache tu wajinyonge, mradi tuikumbushe NEC kufuta majina yao kwenye daftari la kudumu, hiyo ni sehemu ya ukombozi!!
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lakini Kongosho hawa jamaa kujifunza imekuwa ngumu.. yani mtu yupo radhi kusema nyeusi ni nyeupe na nyeupe ni nyeusi hadharani, mimi naona kama hawataki kubadilika acha wajinyonge kama ndiyo suluhu kwao..
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuingia darasani lazima wameingia kwa uchaguzi huu
    Kuelewa somo ni uamuzi wao

    Wacha tuone nini kitafuata 2015, sie wananchi tumefungua macho na maskio
    Tunasubiri kwa hamu kupiga kura.
    Japo bado tunahitaji elimu ya kupiga kura hasa maeneo ya vijijini
    Wapiga kura wanakuwa intimidated kwa kiasi fulani na wasimamizi hasa hawa wasiojua kusoma na kuandika.

     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280
    [​IMG] chatu dume

    31st March 2012 12:37
    #1 [​IMG]
    [​IMG] JF Senior Expert Member Array


    Join Date : 27th February 2011
    Posts : 5,423
    Rep Power : 1317
    Likes Received468
    Likes Given2



    [h=2][​IMG] Chadema kushinda Arumeru ni ndoto za jioni[/h]
    Chaguzi ndogo Arumeru unafanyika kesho na mshindi ni CCM, natoa ahadi Chadema wakishinda najinyonga mpaka nakufa tutaona kesho wakati wa kutangaza matokeo. ​
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    No Fear asante sana maana wengine hawaamini kuwa hawa vibaraka ni wajinga kiasi kwamba wako tayari kujinyonga kwaajili ya kuwezesha mafisadi kutawala... nilikuwa natafuta post ya Mtumishi nili-bookmark kwenye pc ya mtu nikiipata nitaiweka hapa waone kama ulivyofanya..
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG] +255

    31st March 2012 12:46
    #10 [​IMG]

    [​IMG]JF Senior Expert MemberArray


    Join Date : 1st January 2012
    Posts : 419
    Rep Power : 397
    Likes Received62
    Likes Given0


    Kweli magamba yakikuathiri akili inaharibika kabisa.. hebu ona huyo naye..
     
Loading...