Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari siyo kifo.......Babu DC !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Mar 3, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Bandugu bapendwa, safari siyo kifo na Mungu siyo Athumani wala Abdallah!

    Babu DC karudi salama
    Kamkuta bibi mzima kama malaika
    Hakuna uchakachuaji hata kidogo
    Wajukuu hawajambo wote?
    NasiKia baadhi wamekuMbwa na mafuriko
    DA kapatwa na jinamizi gani?
    AD naye vipi?


    Nasubiri kusikia mengi...
    Nambie kama nyumba haijachomwa moto
    Tena kwa maji ya uvuguvugu
    The Finest fanyara hima,
    Mtoe babu wasiwasi
    Hebu mweleze babu
    Kondoo wote wako salama?
    Judith na Kashaija butege
    Mwimbie babu shairi
    Atulize roho yake, na kuvuta kiko kwa raha zake,


    Babu DC 1947!!
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Karibu sana DC mie niko salama ila niliamua kuchukua likizo ya muda mfupi kidogo.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Babu umejuaje kama bibi hajachakachuliwa?
    karibu tena
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Welcome back comrade.....Miss Judith anatunoa namna ya kutongoza.....
     
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi ile ban ulikua umepewa ulikua umeamua kuchukua Likizo. ulisababisha Jamvi likafurika Thread za kuuliza kulikoni.
    Halafu nyie mods hamkututendea haki, ina maana m2 hawezi kuchukua likizo bila kuomba ban?
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Halafu wewe......? Inaonekana huna uchungu na afya ya babu.....!! Kwani umesahau kuwa tunatakiwa kuishi kwa kanuni ya imani?


    Hebu basi fanya juhudu za makusudu kuturudishia ile avatar yetu tukufu...Hii ya uchakachuaji hailipi!!
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama uliomba mapumziko kwa nini unataka kumpandisha babu pressure? Siku nyingine toa taarifa. Vinginevyo babu ataanza kutumia silaha yake ya mwisho kuwashushia laana wajukuu wasiomtakia mema!

    Umeona eehh... Kama mtu kaomba si tuambiwe basi??
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimeamini unanipenda thanks pata hii basi

    The Following 2 Users Say Thank You to vivian For This Useful Post:

    Dark City (Today), Dena Amsi (Today) ​
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nilitoa taarifa labda zilichelewa kufika usijali Babu.
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu sana babu yangu, nilikumisi kupita maelezo, pole kwa safari babu. Karibu na chai hapa!!
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kumbe ulikua leave.......................!
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nilikua nafikiri kuna mirathi hapa....
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    karibu sana babu.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ana software!!
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nadhani ulisahau kuwa afya ya babu inatembea kwa mwendo wa kuchechemea, au ulitaka urudi kutoa RIP ambazo hatazisikia?
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Henu na nyie mpunguze uchokonozi...Mlitaka babu ajitwike kitanzi? Si bora sasa hivi anaishi kwa matumaini kwamba nothing happened?
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    LD....yaani we acha tu!

    Ni afadhali kwenda lupango kwa masaa 48 kuliko kuliko kuikosa JF especially hili jukwaa la wajukuu hata kwa saa 1. Siwezi kueleza nikaeleweka taabu alizokumbana nazo babu!!

    Bora nimerudi salama....chai ya babu weka sukari kiduuuuchu tu, he will be very happy!
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Pole sana Babu haitatokea tena
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sawa sawa kajukuu kazuri,

    Hebu basi nambie..hawa wajukuu wengine wameenda kuchezea wapi?

    Yuko wapi the Finest, wapi Teamo, Maty, AD, Rose, Musinga, MJ1, Judith, BE.....

    Shangazi yao Nyamayo naye je? Babu mwenzangu Asprin (2 kutwa mara 3) naye kapatwa na maswahibu gani?

    Hebu endelea bas DA!!
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    TF toka atoke asubuhi hajarudi, Teamo alirudi kunywa chai hajarudi tena ,Maty hata chai hajanywa, AD kaomba BAN, Rose kaenda kwa shangazi gongo la mboto, Musinga anarudi kesho alikuwa morogoro, MJ1 nimemwona asubuhi alivyoamka , Judith nimemwona kule mtaa wa pili anacheza, BE ndo umeniua kabisa tangu nirudi namtafuta simpati kabisa mpaka nimechanganyikiwa.

    Nyamayao nilikuwa nae sasa hivi tu alikuwa kwa mama wa kambo, Asprin alikuwepo asubuhi mahali fulani anazimua na mama wa kambo
     
Loading...