Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo kuchimba visima mia saba tanzania nzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mundo, Feb 3, 2011.

  1. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mfanyabiashara mashuhuri nchini leo ametangaza rasmi kuwa atajitolea msaada kuchimba visima 600 nchi nzima, baada ya tamko hilo waziri wa maji mh mwandosya alimtembelea nyumbani kake upanga kumshukuru kwa uzalendo wake ndipo alipoongeza visima vingine 100 ambavyo vitachimbwa mkoani mbeya tu. gharama jumla itakuwa Tsh.2bn. alionekana mwenye furaha wakati akipeana mikono na waziri, kukusitiza anafanya hivyo kufuata nyayo za baba yake ambaye alikuwa rafiki wa mwalimu na akaongelea jinsi nelson mandela alivyokuja kuitembelea familia yao miaka ya tisini.


    source:ITV saa 2 usiku
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Angekuwa kijana kijana ningesema anataka kutangaza nia..Lakini kwa umri wake naamini ni msaada wa ukweli...!
    Mungu ambariki sana huyu mzee, maana ameamua kuwa wa msaada kwa jamii!
     
  3. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tht very good!!!!!!!!!
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    huo msaada wa Sabado kwa Prof. Mwandyosa utaleta manung'uniko ya chini kwa chini ndani ya CCM haswa ya wale...wanaojipanga 2015!
     
  5. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vile vile ameteua kamati yake yenyewe ambayo itasimamia mchakato mzima, nadhani tutaiona soon!
    nadhani anaielewa nchi vizuri kwa kuamua kufanya hivyo.
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Visima atachimba Sabodo, kisha CCM na makada wataanza kuchangisha fedha wananchi.
    Taabu kweli!
     
  7. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata akitangaza nia kwangu mimi Mzee SABODO namuona kama Mwanamapinduzi....
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    This is really a commendable job
     
  9. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wazee wente nia nzuri kama hawa hawafiki mbali...watazushiwa mizengwe hadi utasikia presha imempanda....mara malengo yake yanaharibiwa....Hivi tutaweza kupata akina sabodo wengine?
    Mungu ampe afya na uzima mrefu.
     
  10. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wazee wenye nia nzuri kama hawa hawafiki mbali...watazushiwa mizengwe hadi utasikia presha imempanda....mara malengo yake yanaharibiwa....Hivi tutaweza kupata akina sabodo wengine?
    Mungu ampe afya na uzima mrefu.
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tunataka wahindi wa namna hii, sio mihindi na mi lraq inayotaka kutunyonya hadi tone la mwisho
     
  12. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe wapo? mi nilifikiri bongo hakuna hii kitu
     
  13. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu Mzee ana utani na Mwandosya nini?
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Umenikubusha wakati fulani mika ya 90's Nelsom Mandela alitaka kusaidia Mji wa Morogoro kwa kuwela Lami kama ishara ya kushukuru kwa wakazi wa mji huo kuishi vizuri na Raia wa south africa waliopata hifadhi Mazimbu -Morogoro kutokana na Vita vya kupigania uhuru dhidi ya makaburu.

    Moja ya masharti ilikuwa ni kwamba -Contactors watatoka SA na kwamba atakachofanya yeye ni kukabidhi Mradi ukiwa umekamilika.

    Viongozi wa Mkoa wa Morogoro wakati huo wakakataa na kusema wanahitaji fedha watasimamia Mradi huo wao, Mzee mandela akachomoa!!!

    Angalizo: Hali hii isije Kurudiwa katika miradi mbalimbali inayotolewa na kama Msaada!
     
  15. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii kali sasa!
    Hadi makanjubhai ndio wasaidie ....wazalendo wengine wa masharki mwa tz wanasaidia wapi?
    Hii ni Tsunami ya akili zetu?
    Yule jamaa wa Haki Elimu nae ni mwarabu?
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Huyo ni miongoni mwa Wahindi wchache walioamua kuwa Watanzania wa kweli na wenye uchungu na hii nchi, kwa kweli wapo wachache sana Issa Shivji, Alnoor Kassam, Sabodo nk
     
  17. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mtakumbuka mwaka jana mzee sobodo alitoa zaidi ya TShs 300 mill kwa ajili ya kuchimba visima vya maji safi ktk majimbo yote ya CDM nchini sijui mradi huu umeanza? Na umefikia wapi? Kama bado why? Naomba kujuzwa jamani
     
  18. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa mvumilivu ndugu! Miradi itaanza mwaka 2015.
     
  19. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah, mwanangu 2015 tena mhmh!!!! Au ndoooo?
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Imekuwa tena mpaka 2015?
     
Loading...