Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za Wanaume wengi kuwa WAPO WAPO KWANZA...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kula kwa tindo, Jul 11, 2012.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hi!
    Kuna thread moja inahusu michango ya harusi imenikumbusha mbali. Hivi
    jamani, mnazijua gharama anazoingia bwana harusi hadi anapooa? Katika hali
    ya kawaida kabisa, kama wewe ni mwanaume na unataka kuoa, jiandae kwa mambo
    haya:

    1. Kujitambulisha ukweni. Hapo utatakiwa uende kijijini alikozaliwa mkeo
    mtarajiwa ukajitambulishe huko. Kama mfano mkeo anatokea Mwanza, na mnaishi
    Dar, andaa nauli ya watu wawili, malazi kwa siku mbili, na utagharamia
    shuhuli hiyo ya utambulisho. We tenga 500,000. Hapo tuna assume mkeo
    atajitegemea. Otherwise 800,000 itakutoka.
    2. Kumtambulisha mkeo kwenu. Kama nyie nyumbani ni Arusha, utatakiwa
    umpeleke huko Ngarenanyuki. Sio umlete hapo Tabata mlipopanga. Hapo sio
    kwenu! Andaa nauli yako na atakaekusindikiza, nauli ya binti na mwenzie, na
    gharama za vinywaji na chakula siku hiyo. Utahitaji kama 700,000
    3. Kifuatacho ITV ni kuwaalika wakwe zako nyumbani. Uwatoe watu kama nane
    Mwanza, uwalete Arusha. Wale, walale, wajisaidie, kwa gharama zako. We acha
    ubishi, tenga 800,000 tu.
    4. Kwani we wazazi wako wanajua unakooa? Sasa je? Wasafirishe kwenda
    Mwanza! Watu watano. Utahitaji kuwa na 500,000. Beba pia ATM card yako, kuna
    imejensi.
    5. MAHARI ndio topic inayofuata sasa. Ukiwa mjanja, unganishia kwenye
    hiyo safari hapo juu uue ndege wawili. Pamoja na hayo, itabidi ubebe
    2,000,000.
    6. Sasa kijana unaweza kumvisha mchumba wako pete. Nunua ya kawaida
    kabisa ya dhahabu. 350,000. Tukio lenyewe la kumvisha pete unaweza ita
    marafiki wawili watatu ukatumia 200,000. Au fanya sherehe kabisa. Mi simo
    7. Oke, sasa unaweza kuitisha vikao vya harusi. Tengeneza kadi za mwaliko
    wa kamati kwa 200,000, kikao cha kwanza gharama zote ni juu yako. Andaa
    500,000. Swali la kwanza kwenye kikao: "We una shing ngapi?" Sema 1,000,000.
    8. Utahitaji 100,000 ya sms na simu kukumbushia michango. (Shukuru Mungu
    kuna cheka time)
    9. Wakati vikao vinaendelea, utatuma 200,000 kwa m-pesa ili mambo ya
    kimila yaendelee kule nyumbani. We unaelewa
    10. "Darling, sasa mi kwenye kitchen party ntavaa nini?" 300,000!
    11. "Darling, kuna mahali nimeona gauni zuri la send." 400,000!
    12
    . "Baby, rafiki yangu alinunua gauni la harusi China yani lilimpende..."
    700,000!
    13. Wakati huo wewe mwenyewe hujajua utavaa nini, hujanunua pete za
    harusi, hujamvalisha best man na mkewe. Tuseme unahitaji kama 1,500,000
    maana utalia lia sana. Kumbuka, gharama hizi huchangiwi na kamati. Wala
    hutarudishiwa.
    14. Siku ya send off lazma uende Mwanza. Utaenda mwenyewe? Ndugu wawili
    watatu na mshenga 600,000. Kwenye send off utatakiwa kutoa sijui blanketi la
    bibi, vitenge vya mashangazi, na vikorokoro kibao. Nunua hivyo vitu 300,000
    uende navyo ili kupunguza gharama. Beba 200,000 za wale mashangazi
    watakaoibuka ghafla!
    15. Mshonee baba mkwe suti 100,000 mama mkwe yeye atavaa gauni la 50,000.
    16. Fotokopi hiyo hapo juu (namba 15) kwa wazazi wako. 150,000
    17. Watu watakaopenda kuvaa sare wajitegemee! Mimi sina hela! Ila
    utavishonea nguo vile vitoto kwa 80,000.
    18. Siku mbili kabla ya harusi, utaanza kupokea wageni. Unatakiwa
    uwatafutie malazi na chakula. Kwa ujumla utahitaji kama 500,000
    19. Jioni watoe auti mashemeji zako ambao hawajawahi kufika Dar
    ukawanunulie bia ili wakuone wa maana. 200,000
    20. Siku ya harusi bibi harusi na mwenzie na watoto na ma maids watatakiwa
    wakapambwe saluni. 200,000
    21. We na mwenzio mtaenda kunyoa hapo kwa nanii. Ndevu na nywele na black
    kibishi 40,000
    22. Siku ya harusi beba sadaka 10,000. Wakati huo umeshamtuma kijana
    akakulipie hoteli mtakayofikia baada ya harusi. Kamati haitoi hela hiyo, so
    utalipa malazi ya siku mbili 200,000
    23. Kama mtaenda honeymoon sehemu yoyote nzuri nzuri nje ya mji, si chini
    ya 800,000 kwa angalau siku 5.
    24. Wakati uko huko honeymoon, huna hata kumi, mwanakamati mmoja ambae
    hakuchanga anakupigia simu " Sasa tunavunja lini kamati?" Pesa yote
    iliyochangwa ilitumika kwenye harusi, sasa gharama za kuvunja kamati ni za
    nani?? 500,000!
    25. SASA MNAANZA MAISHA YA UNYUMBA. 14,180,000 poorer
     
  2. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neno!
     
  3. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umeona Mkuu eeeeeh?!!!! Kwa hali hii ya uchumi,ma Single tutakua wengi....
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Trilion times same thing over and over again
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haha, hujaongelea habari ya michango ya harusi kutokutosha, na unatakiwa u top up
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    You are becoming too expensive madam.....
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mimi, I just thought its boring now duuh
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwani sherehe lazima?
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si lazima but ni muhimu...after all kabla hata ya iyo sherehe makoro koro kiiibao....ah..we are not purchasing you bana!
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    piga mimba,weka ndani....huo ni mtaji mkubwa sana wa biashara...
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yote ya nini hayo wakati mnaweza kuchukuana na kuanza maisha bila gharama yoyote,sana sana ni kulipia pick up ikachukue vyombo vyake na kuhamishia kwako,thats all
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umuhimu wake nini sifa tu za kijinga...kama huna uwezo si utulie?
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Jamani hii thread inarudiwa kila mwezi?muwe mnajaribu kuiedit basi ili iwe mpya khaa!
     
  14. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama kana ukweli.. but its so far....
     
  15. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    kazi ipo hapo kaka na hii thread imenitisha
     
  16. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sana mzee.. Kama KALE Mkuu....
     
  17. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Umeua.. duh
     
  18. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    90% ya girls bila sherehe utakua unatafuta ugomvi
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nyie si ndo huwa mnashoboka kutangaza harusi huwa mnaombwa?
     
  20. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so expensive mbaya zaidi unaoa uchagani ndio utakoma
     
Loading...