Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za CHADEMA kuukataa Mswada wa Sheria ya Katiba (VIDEO)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKULILO, Nov 24, 2011.

  1. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  2. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii ni shule iliyotakiwa kuwa publicity enough na wanahabari ili kupanua uwelewa na wananchi juu ya sheria hii na hoja ya CDM, Manake ninaamini kuwa wabunge wengi wa ccm wameipigia makofi tu bila hata kujua maudhui ya mswaada wenyewe.
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii itasaidia kuelimisha.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya maelezo ya CHADEMA yni ya msingi kabisa kabisa la sivyo hiyo 'KATIBA MPYA' ya CCM si ajabu ikaishia kutungwa tu na wachumba, mashemeji pamoja na maswahiba wachache wa hapa na pale endapo Watanzania tutaridhia huu muswada kuhodhisha mchakato mzima mikononi mwake mtu mmoja tu Tanzania nzima hii eti kwaa sababu tu ni rais.

    Ni ukweli usiochezeka kukasimu haki zetu za kikatiba kwake kutufanyia hiyo kazi na sana sana ukaidi huo ukiendelea basi watu tutakutana kote mitaani kwa kutumia nazo haki zetu kuandamana kwa kipindi kisichojulikana vile kwenye mahakama endapo wengine watabainika madaraka ya kiserikali yatakua yamewapanda kichwa kiasi ch kutamani kudandia hata nalo hili letu wenyewe wananchi kushikilia ushukani kujitungia katiba kwa namna tupendezwavyo.
     
Loading...