Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu nyingine ya kutomchagua Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Sep 21, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Tumeshaona mara nyingi mambo ya serikali yakishughulikiwa na familia ya Kikwete. Pamoja na kusemwa sana hadharani, ndio kwanza familia hii inaendelea na mtindo huo. Mfano mmoja ni huu:
    ...................................................................................................................................

    JK atasuluhisha migogoro ya mipaka - Mama Salma


    Na Lulu George
    21st September 2010

    [​IMG]


    Mama Salma Kikwete ambaye ni mke wa mgombea urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM), Rais Jakaya Kikwete, amesema chama hicho kikishinda katika Uchaguzi Mkuu wa mwaka huu, serikali yake itatatua migogoro ya mipaka.

    Amesema migogoro ya mipaka ni miongoni mwa kero zinazowaathiri wananchi wengi, hivyo utatuzi wake utafanyika ndani ya miaka mitano ijayo.
    Mama Salma aliyasema hayo jana mjini hapa, wakati akizungumza na wanachama wa CCM, kupitia Jumuiya ya Umoja wa Wanawake wa chama hicho (UWT) katika wilaya ya Tanga.

    Alisema, serikali ina dhamira ya dhati ya kuhakikisha inatatua kero zinazoikabili jamii likiwemo suala la migogoro ya mipaka.
    Hata hivyo, Mama Salma alisema kero ya migogoro ya mipaka limeanza kushughulikiwa na serikali ya CCM kupitia ofisi ya Waziri Mkuu.

    "Serikali ina dhamira ya dhati ya kuhakikisha kwamba changamoto mbalimbali zinazowakabili zinatatuliwa, ikiwemo ile ya migogoro ya mipaka…suala hili lipo kwa Waziri Mkuu na tayari linashughulikiwa na punde utatuzi utapatikana,"alisema.
    Pia Mama Salma alisema katika miaka mitano ijayo, serikali itaongeza mtaji kwa lengo la kuwawezesha wanawake kiuchumi.

    Pia Mama Salma alisema serikali itatekeleza mpango wa ufufuaji na kuleta mapinduzi katika sekta ya kilimo, ili kuharakisha kasi ya maendeleo na ukuaji wa uchumi.

    CHANZO: NIPASHE
     
  2. p

    pierre JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa.Naona amekwenda mbali sana.
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu ni nani katika serikali?.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Huyu maza kapinda kweli....

    Yaani anatamka neno "Serikali" kirahisi kama yeye ni rais au waziri. Bora hata angetumia sentensi "mume wangu".

    Alisoma wapi huyu??
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna mapinduzi nini?
    Mbona hii hali inatisha sasa.
    Yaani haambiwi akasikia kwamba hatumtaki aendelee na huo mchezo mchafu wa kujiingiza au kusema kama yeye ni mmojawapo wa watendaji wakuu serikalini.
     
  6. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwalimu wa shule ya msingi, Kinyama.
     
  7. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ameona mumewe hawezi peke yake akaamua ampige tafu. hivyo anamwaibisha mumewe
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mwalimu wa shule ya msingi aliyestaafu kwa ajili ya nanihiii.
     
  9. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa, umenikubusha- Saa imefika ya kwenda nyumbani- MAMA amepika wali wa nyama piipi uleule kwaheri.............kwaheriii ya kuonana keshoooo!!!
     
  10. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wote ni vilaza tu.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ukisema hivyo unamaanisha hata makamba!?? ccm wanatumia pesa nyingi saana kumsafilisha huyu mama!!
     
  12. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    mwenye uchawi amroge, au amtupie mapepo
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    miaka mitano mliokuwa madarakani hamkuyaona hayoo mnayo ahidi kwa sasa...?

    mlikuwa mnashinda angani kama POPO. ule muda uliopoteza kwenda kuangalia MATITI kwa king mswati ungeutumia kuwasaidia hao..!
     
  14. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza aache kutumia Chama chakee kikishinda uchaguzi, atumie familia yake ikishinda uchaguzi huu maana hizi siyo kampeni za ccm ni JK & Family Co. Unlimited.
     
  15. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jk alisha sema urais jambo binafsi, sitashangaa kwa awamu yake ya mwisho kama atamchagua kmewe kuwa waziri wa maendeleo ya wanawake jinsia na watoto. Na inashangaza mahakama kuu kukataza mgombea binafsi, wakati huo huo wamekaa kimya wakishuhudia familia inajinadi kupigapigania kuingia ikulu.
     
Loading...