Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu: Kwa nini polisi wenye sare hawaonekani mjini Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Jan 14, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kutoka kwa polisi wenyewe kwamba wanaona aibu kuonekana kwa kuhofia macho ya watu au hata kuzomewa. Ambao hawawezi kukwepa ni traffic polisi na wale wanaolinda benki na majengo ya wakubwa.Taarifa zinadai kwamba polisi wengi wa arusha siku hizi wanakwenda kazini wakiwa na mabegi madogo au mifuko ya rambo. Kwenye begi kunakua na sare. Wakifika kituoni wanavaa hiyo sare, kama ambavyo manesi wanafanya siku hizi. wakitoka kituoni wanavaa kiraia.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    Kwani aibu waliyojijengea ni ndogo.
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora wafanye hivyo lah ama zetu ama zao
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanaogopa nini hasa!
     
  5. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasiogope mchezo!!!
     
  6. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    It's could make news if proven.

    Thugs and criminals in uniformly order a.k.a. Tz police
     
Loading...