Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saba saba hiiiiiyo inaanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Jun 30, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu najua wengi haswa wakazi wa DSM iwa mnafuatilia kwa makini maenyesho ya saba saba katika viwanja Mwl J.K Nyerere Mtoni..watoto kwa wakubwa ni muda muafaka wakwenda kuenjoy yataanza rasmi kesho.
    Jamani aandaeni mikwanja hiyo kwa ajili ya 7 7 ndo hiyo kesho tarehe 1 July watu wanaanza kumiminika kule kuangalia Simba na wanyama wengine. Banda la Maliasiri kila mwaka linaongoza lakini kwa nini Maliasiri inafanya vibaya sana in reality?
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mazee picha mazee.
     
  3. M

    M$awa Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tafadhali Mheshimiwa: ni Maliasili na sio Maliasiri !
     
  4. M

    Mopao Joseph Member

    #4
    Jul 1, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wamechoka kiuchumi mtu mzima,
    Mbaya zaidi kuanzia leo bei za vitu mbalimbali ziko juu mpaka vocha za simu
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    bei ya
    Mkuu yaani serikali inatuumiza vibaya mno eti vocha ya buku sasa ni 1100/= dah huyu waziri wa fedha natamani nimtoe roho. Soda wanauza 500 mpaka 600 we acha kwa sisi tunao tumia ze lager safari yangu sasa napigwa 1500/= kabla nilikuwa nalipa 1300/= hizi za juu 200 tunamlipia JK na timu nzima yake mweh! tutakamuliwa mpaka tuhamie nchi jirani.
     
Loading...