Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwanda photo scandal Minister resigns

Discussion in 'International Forum' started by EMT, Feb 28, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Rwanda's youth and sports minister, Joseph Habineza, has resigned following allegations of improper behaviour. The announcement came after photos began circulating on the internet showing Mr Habineza in intimate poses with several women.

    Mr Habineza told Rwanda's The New Times newspaper that he had resigned for personal reasons. "But when you see people publishing pictures and all that, it is not good for your image as a minister," he said.

    The photos, which Mr Habineza says were taken in 2008, were published on Sunday on an opposition website called Le Prophete. Most of the 11 photos show the minister dancing or cuddling with one woman in particular in a well-furnished room.

    The person who posted them said he was a university student and wanted to show how the government was spending lavishly. The BBC's Geoffrey Mutagoma in the capital, Kigali, says the affair has become the talk of the town. He says it is the first time a minister has tendered his resignation in such circumstances.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    SOURCE: Rwanda photo scandal Minister resigns | Nehanda Radio
     
  2. M

    Myamba Senior Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi Bongo wa namna hii hawapo? Au za arobaini bado?
     
  3. B

    BUBE JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bongo hawawezi kujiuzuru, jambo hilo linaonekana la kawaida sana! Mbona tunao waheshimiwa wengi tuu na wengine wamezichapa na wanamziki, lakini hawakujiuzuru
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    KWA RWANDA NI KASHFA MTU KUJIUZULU LAKINI BONGO INGEKUA
    NI USHUJAA KIONGOZI KUPANDISHWA ZAIDI CHEO NA KUKEJELI
    WENYE KUOTA KUJIUZULU KWAKE


    Kwa hili ni sawa na kusema Mabinti Delila Wamemwangusha puu chini kule Mbabe Samsoni wa kwenye serikali ya Mhe Paul Kagame.

    Lakini ingalikua ni hapa nyumbani nadhani kila mmoja jibu mnalo: tungeambiwa SI SERA YA CCM KUINGILIA JINSI GANI KILA WAZIRI WAKE ANAVYOENDESHA MAISHA YAKE BINAFSI HUKO MITAAANI. Kwa lugha nyingine, CCM inaendekeza kawaida ya viongozi wao kuweka VIDUMU kila mtaa na hata kubeba vingine kila wanapoenda bungeni dodoma au kutangulizwa safarini ziara za ughaibuni unapoibuka.

    Na kwa mtindo huo, tutaweka kila aina ya matangazo magazetini, redioni na hata kwenye televisheni na bado wala MDUDU HUYU UKIMWI hautotupa tulia nchini na momonyoko wa maadili kugeuka kuwa ndio ujanja kwa watu wanaojaribu kuwaiga viongozi wao ili nao wasiachwe sana nyuma kimaendeleo - na kwa mtaji huo UKIMWI lazima kuendelea kupaa nchini.

    Bahati nzuri tu ni kwamba Viongozi wetu Tanzania hata siku moja hawajawahi kufa na UKIMWI isipokua tu hivi vi-shinikizo la damu, mafua ya kuku, chunusi na hata hivi vimekanda midogo midogo ya jeshi na kiharusi, basi!!!
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kujiuzuru au kujiuzulu?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    kwa nini ka resign? mimi sioni tatizo na hizi picha kabisa !!!!!!! ok wait
    compare these pics na milipuko ya mabomu
    then coclude who was supposed to resign
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wapo bwana wewe hukuona ile ya kapuya?
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu kuna tatizo kubwa hapo. Kuna kitu kinaitwa miiko ya maadili. Hakuna serikali yoyote duniani ambayo inaendeshwa bila kuwa na miiko. Kupewa kazi ya nchi ni lazima ujieshimu. Wenzetu wanatilia mkazo miiko ya maadili. Msikilize Mwalimu Nyerere kwenye hiyo video hapo chini anaelezea kiundani suala hili. Anzia kwenye dakika ya 7.50.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hizi picha zilipigwa wakati ameshakuwa waziri au kabla...na kama ilikuwa kabla je aliwaambia jamaa wakati wanamfanyia vetting?
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi hakuna mapicha ya design hii pale magogoni muyafurumushe humu
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ili serikali yote isionekane kuwa chafu jamaa kaamua ajitoe. That is a very good sign of responsible leadership. Ingekuwa hapa tz tungesikia ...ni masuala binafsi!!
     
  12. B

    Bobby JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Moderator naomba mwongozo nini kinapaswa kifanyike wakati mwana JF anapolidanganya bunge lako tukufu la JF. Ndugu yangu EMT naomba ufute kauli yako kwamba hakuna serikali duniani inayoendeshwa bila kuwa na miiko. This is completely untrue mkuu, zipo serikali kadhaa zinaendeshwa bila miiko, Tanzania ni one of them na niko na ample examples za kujustfy hilo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huo ndio uwajibikaji wa viongozi wanaoheshimu wananchi wao sio kwetu
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Miiko ipo tatizo haifuatwi si kwamba haipo.
     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mallaba, kuna mtu kakufagilia hapa please uwe mwangalifu usijeukaporomoka. So ikiwepo na isifuatwe tofauti yake na kutokuwepo ni nini? By the way tunachozungumzia hapa ni uendeshaji wa serikali pasipokufuata miiko meaning kwenye utendaji wa serikali huoni miiko ikiapply whether ipo kwenye makaratasi au la it doesnt matter lakini kwenye utendaji hatuionekani. Na hii ndio case ya Tanzania na nchi nyingine chache zinazoongozwa na majuha.
     
  16. N

    Nanu JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bravo, Mr. Minister!!!!
     
  17. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Watakosekana kaka???

    Sema za mwizi bado!
     
  18. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bongo ukiweza na ukiwa namna hii ndiyo unaonekana kidume cha mbegu. Utamwagiwa sifa kibao
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Jamaa kaumbuliwa na mtandao kama JF huko Rwanda.
    Tungekuwa na utamaduni huu hapa TZ nadhani cabinet yote asingesalimika mtu
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo ingekuwa kwetu Tz JK angemuongeza cheo kwa kujua kutumia pesa za walipa kodi vizuri tena kwa starehe kama hizi.
     
Loading...