Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Russia bado si salama kwa wanafunzi wa kiafrika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andrew Kellei, Dec 6, 2011.

  1. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau bado lile wimbi la mauji ya wanafunzi wa kiafrika hasa wenye ngozi nyeusi wanaosoma Urusi linaendelea.Baada ya kuripotiwa mauaji ya mwanafunzi kutoka Zambia na baadaye Nigeria,sasa hivi yamaripotiwa mauaji ya mwanafunzi wa kutoka Jamuhuri ya Kidemokrasia ya Kongo aliyekua anasoma mwaka wa tano katika Chuo Kikuu Cha Ufundi (DGTU)cha mjini Rostov na Danu.Mwanafunzi huyo anayejulikana kwa jina la Tressor Monga amekutwa amekufa katika mji mdogo uliokaribu na Rostov unaoitwa Bataiski.
    Kwa mnaoelewa kirusi mnaweza kufuatilia hii site hapa chini.
    В Батайске погиб студент из Конго[​IMG]В Батайске погиб студент из Конго
    www.donnews.ru
     
  2. C

    Christopher12 New Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna uhakika zaidi inaonyesha uenda akawa amejiua mwenyewe au watu ndo kama hivyo wamemuotea
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    warusi bado hawapendi wageni,nilshawai ona kwenye tv mrusi aliingia bar na msichana wa kiafrika,akafukuzwa huyo msichana,
    ikabidi jamaa amfuate dem wake watafute bar nyingine
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ubaguzi ulaya bado upo sana...
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kama mmeshajua kuwa hampendwi kwanini mjipelepeleke kwenye nchi yao!.
     
  6. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu ubaguzi si Ulaya tu, hata hapo TZ tunabaguana kiaina, ila tatizo la Urusi ni nchi ambayo utawala wa sheria uko chini sana hasa kwenye kujali utu wa mtu, sawa na nchi za kiarabu au kwetu. Uhai wa mtu hauna dhamani sana. most of western countries hata kama individuals wana ubaguzi kuua ni ngumu sana maana serikali zinafuatilia.
    Kuweni macho mnao kaa Urusi maana warusi wengi wamechoka maisha wanadhani tatizo ni nyie.
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    very sad
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Huku wakiwaneemesha kwa ada zao
     
  9. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aisee .... very very sad.
    Chonde Chonde mlio kwenye nchi za kigeni. Tulieni Mmalize masomo mrudi salama.
    Kesi nyingi za vifo zinatokana na wivu wa mapenzi na dhuluma za fedha.
     
Loading...