Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa:Live mgambo akichukua chake mitaa ya katikati ya jiji

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Mar 5, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    IMG_2816.JPG
    Hapa Mgambo akimfukuza mpiga picha bia kujua kuwa wapiga picha walikuwa wawili mwingine alijificha , halafu mgambo ni hakika hajui mambo ya kuzoom

    IMG_2818.JPG

    Picha liliendelea kwa askari huyu wa Jiji la Dar es Salaam alipomkuta mama huyu amesimama pembezoni mwa jengo la IPS jijini Dar na kuanza kumfokea pindo alipomuomba kidogo dogo ili asimfikishe ofisini kwao.

    IMG_2820.JPG
    ... Baada ya kumalizia mazungumzo alichukua kidogo dogo kwa staili ambayo si rahisi mtu kujua alichokuwa akifanya. Mambo kama haya ndiyo wanayoyafanya askari hawa wa jiji la Dar kwa kunyanyasa wananchi hasa akina mama pindi wanapowakuta wamepaki vibaya magari yao. Lakini jambo la kushangaza kwa nini magari hasa ya viongozi/serikali yakipaki hayasumbuliwi
    IMG_2853.JPG

    baada ya kuwa amekula kidogo dogo kutoka kwa mwanamama na kumuachia akaondoka, zilipita dakika 3 tu ndipo lilipokuja gari lililokuwa limeandikwa Wizara ya Kazi na Ajira (W KA), na kupaki ila hawakulifanya lolote
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kutoa na kupokea rushwa ni utovu wa sheria
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mtakatifu unyanyasaji kwa hawa wanajiita watu wa parking au mgambo ni mkubwa sana
    Ssidhani kama wamewekwa kuwanyanyasa watu au wamewekwa kuwasaidia watu
    kuna maeneo hata vibao vya No parking havionekani ila ukipark tuu jamaa wanakuja kasi kama umeme wanaanza kukuambia uko kwenye wrong parking. inaumiza sana
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hawa jamaaa sijui tuseme ni mtaji wa mtu au dili ..lakini tatizo ni wakubwa wanashindwa kufikiria system nzuri ambayoingeweza kuepusha kero zote hizi..tatizo kila mtu anawaza tumbo lake tu
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu matumbo yanawafanya watu wanafanya vituko na mambo haya ndio yanayofanyika kwa watu ambao hawaelewi haki zao
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wacha mjomba nae apate cha kupelekea familia yake.Mshahara wenyewe wanaopewa mdogo sana.Tena na mlaani huyo jamaa aliye mpiga picha.Hamna mtu Tz asiye mlarushwaa sema fursa hajapata tu.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    REAL TANZANIAN...sishangai
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ukiwa na katoroli kama hako ni lazima wakufanyie, nenda na gari ya maana uone nani atakuuliza
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Mfumo huu ndugu yangu, jaribu kuuliza analipwa sh ngapi? japo malipo kidogo au makubwa hayahalalishi mtu kuchukua mapato ya kificho, akini kuna muktadha.............namhurumia kwa sababu wakiiona hii picha hana kazi na afya yake inaonekana kabisa ni mlalahoi...jamani...jamani...jamani
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sio gari la wizara bali WAZIRI sasa unadhani yeye mjinga apelekwe Nangurukuru badala ya kutesa mujini bana.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wanapenda hela hawa.......
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ajira milioni moja zimeongezeka-by CCM
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hii nayo ni mojawapo ya ajira?
     
Loading...