Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruksa Wanaume Kuwaoa Wanaume Wenzao Kanisani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaka Mchaka, Feb 14, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Ndoa kama hii iliyofanyika nchini Marekani itakuwa ruhsa kufanyika kanisani nchini Uingereza Monday, February 14, 2011 3:05 AM
    Serikali ya nchini Uingereza inapitisha sheria wiki hii ambayo itabadili maana halisi ya ndoa na kufanunua kuwa ndoa si lazima iwe ni mwanamke na mwanaume bali watu wa jinsia moja nao wanaweza kuoana na pia ndoa zao kufungwa kanisani. Watu wa jinsia moja wataweza kufunga ndoa kanisani kwa mujibu wa sheria mpya zinazotarajiwa kutangazwa wiki hii nchini Uingereza.

    Mashoga na wasagaji wataweza kufunga ndoa kanisani na sherehe zao zitaongozwa na wachungaji na viongozi wengine wa dini.

    Mbali ya ruhusa hiyo, serikali ya Uingereza ina mpango wa kuibadili maana ya ndoa katika katiba ambapo ndoa ilikuwa ikijulikana kuwa ni kati ya watu wa jinsia mbili tofauti, mwanamke na mwanaume.

    Sheria hiyo mpya itawawezesha wanaume kuwaita wanaume wenzao "Mume wangu" au "Mke wangu" hali kadhalika kwa wanawake nao wataweza kuitana mume na mke.

    Kanisa la Anglikana limesema kuwa litakubalina na sheria hiyo na liko tayari kuruhusu majengo ya makanisa yake kutumika kuwafungisha ndoa mashoga na wasagaji.

    Hata hivyo kanisa la Church of England limetangaza kuwa halitaruhusu ndoa kama hizo kufanyika kwenye makanisa yao.

    Chama cha siasa cha Liberal Democrats ndicho kilichoipigia kampeni sheria hiyo ili kutimiza ahadi za usawa walizozitoa wakati wa kampeni ambazo ziliwafanya wapate kura nyingi kiasi cha kuweza kuunda serikali ya mseto na chama cha Conservative Party.

    Jumuiya za kiislamu na jumuiya za kanisa katoliki zimeendelea kusisitiza kuwa mafundisho yao yanasema kuwa ndoa ni kati ya mwanaume na mwanamke.
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa ndo tulipo tuendako kunatisha,
    Soon mababa watapitisha sheria ya kuoa binti zao!
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    sidhangai, kwani haya yote yako kwenye Maandiko yalitabiriwa,kila kitu kimeandikwa kuwa utafika huo wakati ambapo watu wataoana kwa jinsia moja.
    N abado itafikia kwa baba na mtoto kuoana .
    Basi myaonapo hayo mjue kuwa Tuko katika siku za Mwisho.
    Yesu anarudi mara ya Pili.
     
  4. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,801
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Isiwe tabu kwako mwanangu
    Kama vile mpemba kula pweza au muhaya kula senene ima makonde kula jongoo zote ni raha mambo kama kawa.
     
  5. I

    Ipole JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jumuia za dini mbili hizo ndizo dini sahihi maana koraan hawezi kurekebishwa Kama katiba ya nchi
     
  6. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe wakristo ni *******? Hehehe kudadeki itabidi nikiwakuta niwaombe tigo niwajaribu.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hivi wanaongoza kwa ushoga zanzibar, dar ,mombasa na uarabuni ni wakristo??
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi tofauti ya Anglican church na church of England ni ipi?
     
  9. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,801
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Jaribu uone uhesabiwe mikunjo ya tigo kama imepungua tena kwa cherewa au biki sunnat minta juid pita anga hizo uone utakavyo nyonywa hiyo tigo tena ule na mapera kabisa na ukanye bila kunawa mwana maana brbr ya mkulanga haikosi kokoto ndio utajifunza suratul nisaa Aya ya15na16. inasemaje.
    ACHA ZAKO HIZO WAKRISTO HAWAJALALA KAMA UNAVYO FIKIRi nitaenda kwenye Torati nitaomba toba kwenye Injili.I
    sio wale Wakristo wa amina tu tumewachoka. mwana
    SEMA INSHAALAH
     
  10. M

    MAPINDUZI75 Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hali hii si ya kufurahia hata kidogo. Ila kwa kuiga hao wazungu nasi itafikia tu!!:angry:
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    jamani hii si mchezo hadi makanisani yaani.....disgusting
     
  12. L

    Leornado JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Gud news kwa mashoga duniani, hawa jamaa wanateseka sana kupata haki zao za msingi kama binadamu wengine.
     
  13. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inachefua na inasikitisha!!!!
     
  14. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ..Anglican!.. Mh!.. Source??
     
  15. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    YOU SOUND LIKE A CANDY ASS ,,,, OR LIKE GIANT BOWL OF FRUITY PEBBLES :laugh:

     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    nawe ni,,,,,,,,,,,,,,,,,,, samahani nauliza tu?

     
  17. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani si wanapigana miti uarabuni maana wanawake adimu kupatikana...
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kweli hizi ni nyakati za mwisho.
     
  19. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    This is hell!!
    I really hate gays,,:angry:
    This marks as one of the sign of da world end..
    Guys i reccomend turudini kwa sir god na tuache maasii.
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Anza kuomba kwanza ya baba yako,uatfanikiwa kiuraisi!!
     
Loading...