Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruge Mutahaba: Mr II aniombe msamaha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tumsifu Samwel, Mar 12, 2010.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135




    [​IMG]
    Mkurugenzi wa Tanzania House Of Talent (T.H.T) Bw. Ruge Mutahaba amemtaka Mkurugenzi wa Deiwaka Production Bw. Joseph Mbilinyi a.k.a Mr II a.k.a Sugu amwombe msamaha dhidi ya tuhuma zilizotolewa juu yake kuhusiana na kampeni ya Malaria No More.



    Akizungumza na waandishi wa habari mapema leo mchana Mikocheni jijini Dar,Ruge Mutahaba amesema kuwa amempa Mr II masaa 72 ili aweze kumuomba msamaha/radhi dhidi ya shutuma ambazo amezisambaza dhidi yake kuhusiana na sakata hilo la Malaria No More



    "Kiukweli nimeamua kuwaita waandishi wa habari ili niweke sawa haya mambo, mimi nilipewa tenda na kampuni ya Roundtrip kusimamia upande wa wasanii, jukwaa pamoja na`kusimamia mambo mengine hilo ndiyo lilikuwa jukumu langu mimi kama mimi,haya mambo mengine yanazungumzwa juu yangu sijui yanatoka wapi,hivyo namuomba Mr II aniombe radhi/msamaha kwa vyombo vile vile vya habari alivyovitumia kunidhalilisha mimi na kunivunjia uaminifu kwa jamii ninayoiongoza"alisema Ruge Mutahaba.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hivi ni vibweka sasa!
    Mr II alisema anakwenda mahakamani huko America na akiomba msamaha ataonekana hakuwa na uhakika na alichodai.
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CarthbertL, PJ, chanzo halisi nini hapa? Blind kabisa!
     
  4. F

    FM JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zinduka
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    Ruge, utapeli ni jadi yako.
    Wewe uaminifu ni adui yake.
    Hivi wale watoto wa t. H. T wananufaika vipi na sanaa wanayoifanya?
    Wale waruka sarakasi umewakatia bima kweli au ndio bora punda afe mzigo ufike?
    Ruge ulichokifanya unakijua, na ukome kuwafanya watanzania kuwa ni mazuzu wasio na akili.
    Kwa muda mrefu tumekusoma na sasa tunakujua na kukuelewa ndani nje ndani.
     
  6. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Huu utamaduni wa kukimbilia media bado haujafanikiwa katika kutatua migogoro katika jamii, manake huwa mnaanzia katika media halafu mnaelekea mahakamani na kuishia katika visasi. Ruge mtafute Sugu mkae chini kama washkaji na kumaliza tofauti zenu mambo ya media waachieni wazee na wanasiasa.

    Manake kwa umri wenu mtakuja kununuliana bastola mpasuane vichwa.
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    well said Mkuu............ushauri mzuri sana huu...........sina hakika na understanding kuhusu hii issue na wahusika wenyewe........if you know what I mean..........
     
  8. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa huyu ndugu yetu anataka aombwe msamaha kwa lipi haswa?
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Hebu tupeni mwanga jamani.............nini kimetokea.???
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Tulishajadili sana hii mada hapa JF, lakini kwa kuanzia mnaweza kutembelea kuanzia katika thread hii, ili kusoma kisa kizima cha Mr II na Ruge Mutahaba.

    Lakini pia habari hiyo imeendelezwa na Tanzania daima katika makala hii.
     
  11. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #11
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa mjini wala hawakushangaa kwa maana ndo zake, anasubiri wenzie wapike ye anakuja kupakua tu. kaka noma!
     
Loading...