Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rufaa ya Babu Seya, tumuombee atoke?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Nov 30, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyopita niliwajulisha kuwa babu seya amekata rufaa, baadhi walinipinga kuwa ni habari za udaku na wengine wakanitaka niwape source,

    Niliwajibu kuwa ni habari za ukweli na source ni mimi mwenyewe maana uwa nafuatilia, sio wengine wana copy magazetini,

    Tuache hayo, leo ni leo, rufaa yake inaanza kusikilizwa, nataka maoni, je tumuombee ashinde rufaa yake ajiunge nasi uraiani au ashindwe aendelee kuozea jera?!, ni vyema basi tuwe na sababu.
     

    Attached Files:

  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Kazi kwelikweli
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Rufaa yake ipo kwa Jaji Salum Masati.

    Tuombe sheria ishike mkondo wake
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yanaweza kuwa ya zombe hapa!
     
  5. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe unamuombeaje? ashinde rufaa yake au ashindwe?
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe unamuombeaje? atoke jera au ashindwe rufaa yake?
     
  7. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2009
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Babu Seya atoke? That pederast father with his siblings should never be let out the place where they are deemed to live for other thirty years...
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naomba haki itendeke bila kupendelea upande wowote. Ndio maana kwa kifupi nikasema naomba Sheria ishike mkondo wake.
     
  9. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi unajua kuwa hata ngumbalu wamo humu?
     
  10. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi una uhakika kama sheria hapa TZ zinafuatwa? nafikiri zinaweza kufuatwa tukisali na kuomba na kufunga mwaka mzima.
     
  11. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyo aozee jela tu na hao wanawe. Inakuwaje kwa wale wazazi ambao watoto wao wamefanyiwa huo uchafu? Iwe mfano kwa wengine na wanaofanya michezo hii tambueni siku yenu ipo na itafika kama sio hapa duniani basi ahera. PERIOD
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kama yuko kwenye haki basi mwenyezi mungu amsaidie na aweze kutoka huko
    na kama kwweli alitenda kosa hili basi sheria iendelee kufanya kazi yake
     
  13. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi katika hali kawaida, mtu anaweza kufanya mambo hayo mbele ya watoto wake kweli?
     
  14. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi unafikiri kweli kayatenda haya kweli, tena mbele yako.
     
  15. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwani tuna hakika kwamba hakutenda hilo kosa??????????????? Huruma na ije kama hakutenda kosa, kama alitenda basi cello za Ukonga zinamfaa sana
     
  16. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru sana mtoa thread hii, na samahani kama kwa bahati mbaya wewe binafsi pamoja na wana JF mliopo jamvini mnisaidie katika hili, kwamba napenda turudi nyuma kidogo ili mnifahamishe kwamba ni shitaka gani la msingi ambalo Babu Seya alifikishwa mahakamani na baadaye kufungwa yeye na familia nzima?

    Kutokana na source zangu kuwa hafifu sikuweza kupata suala hasa (mahakamani lilikuwa ninini?) Zaidi ya uzushi ambao mimi ninao.
     
  17. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi hata kama mnapenda ngono kiasi gani, baba anaweza kufanya hivyo mbele ya watoto kweli?, na kama kweli kafanya hivyo iweje wananchi watake kuandamana kwa ajili yake? kwani ni wangapi wamefungwa kwa ajili hii na wananchi wako kimya?

    hapa ni lazima kuna kitu, na mkitaka kupata ukweli fuatilia magazeti ya leo jioni (kwa wale walioko Dar) yatauzwa sana kwa ajili yake, hapo hampati jibu kweli?
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna hukumu yake kule jukwaa la sheria.
    Tafuta kule ifyonze na uisome!
    JF ina kila kitu mkuu!
     
  19. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kesi yake itatajwa tena 3 disemba 2009
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Kwani wanaokata rufaa huwa wanatoka kwa kuombewa au vipengele vya vya sheria ndio vinasababisha watoke au wasitoke????
     
Loading...