Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rpc nyombi anatuhumiwa kuiba 8kg za dawa za kulevya mby

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Dec 25, 2010.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tar 17 nov 2010 42.5 zilikamatwa na polis tdm, na kupelekwa masijala ya polisi mkoani mby chini ya maelkezo ya rpc.taarifa zinaonyesha kuwa dawa hizo zilichakachuliwa na kuwekwea mkaa kwa rushwa ya 300m
    baada ya siku 10 dawa hizo zilipelekwa dsm na rco malimbisa ambapo zilibainika kuwa 8kg ni mkaa na hiyo ni kashifa ya polisi mby.
    Igp ameunda tume ambayo imemtaja rpc na rco kuhusika na wizi huo ambapo anawahamisha watuhumiwa hao badala ya kuwakamata.
    Hii haina tofauti na hofu ya dr hosea kwa kachero wa usa
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwa nini polisi wakifanya makosa huwa wanahamishiwa makao makuu badala ya kukamatwa na kufunguliwa mashitaka.
    Polisi wa vyeo vya chini wanakamatwa lakini polisi wa vyeo vya juu wanaachwa !!
    Huu ni ubaguzi mkubwa na chanzo cha ujambazi nchini
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,073
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua utajiri haramu wa Nyombi nenda kaithamini nyumba yake,..kama hamujui basi huyu ni sampuli ileile au ni mabaki ya akina Zombe ndani ya jeshi la polisi
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You want to live straight life in africa? try!
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    haya tena,polisi na wizi je ni ndugu?
    KWANI JAMANI polisi hawa wamezidi hakuna wa wakuadhibu?

    mapinduziiii daimaaaaaa
     
  6. m

    msaragambo Senior Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rpc alishinikiza hizo dawa zipelekwe mby siku ya tukio yaelekea alikua na agenda yake ya siri.....
     
  7. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    du dah .................matunda yetu hayo RUSHWA ,,,,,UMASKINI,,,,,,,,,,MASLAHI MADOGO..............WANA MACHO,,,,,,,,,,,,,WANAONANAKUSIKIA JINSI MAFISADI WANAVYOKULA NCHI NA HAWAFANYIWI CHOCHOTE,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,KAMA INGEKUWA WEWE UNGEACHA KWELI ANGALIA MAISHA YAO............
     
Loading...