Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Router

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kaka', May 19, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa yeyote anayejua mahali router znapouzwa kwa bei nafuu anitaarif location hyo. Nataka nijipatie 1.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    kuna aina nyingi za router,specify
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Ni sawa na kusema wataka gari anaejua yanapouzwa anitaarifu!!!uwanja mpana sana
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ....au kama hufahamu vyema kuhusu router unaweza kueleza dhumuni lako na utaelekezwa type na model inayokufaa.
     
  5. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    nataka iwe kwa matumiz ya nyumbani, iwe angalau ya 4 ports.
     
  6. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    @ino, hebu naomba niorodheshe baadh ambazo ni 4 home usage. Manake cpo familiar xana na routers
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    router ninin et kaka?
     
  8. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi router ni network device ambayo inafanya kazi ya kufilter na kudirect data packets kwenda ktk aimed system(computer). Hufanya hvyo kwa kusoma destination adres ktk data packets inazopokea. Cjui umenpata what router realy is.?
     
  9. njiro

    njiro Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Katafute D-link, maduka kibao tu yanayouza computers unaeza pata. kama upo arusha nenda Cyberworl, JR electronics, compucat
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nunua dlink wireless router ya 8ports itakufaa zaidi kwa laptop utaunga kwa wireless na device nyingine kama printer na desktop ndio unaweza tumia cable, price inategemea na muuzaji ipo kati ya 120000 hadi 150000
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Kuna 3G routers zipo airtel zantel na voda pia zitamfaa!!!!!
     
  12. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hzo za 3g ndo zinauzwa mahela mangapi..?
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nenda ideal computers wapo makutano ya moro road na liby au nenda sunrise wapo mta wa kongo
     
  14. OSAM

    OSAM Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi ninayo ya wireless na inaport 4 kama vipi tuwasiliane
     
  15. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Samahani wakuu. Je internet Tanzania inapatikana kwa cable? Nimekuwa nikitumia internet ya vodacom kwa kutumia modems za kuweka sim card. Hapa nilipo napata internet kwa cable. Kutoka hapo ndipo nimeunganisha modem yangu yenye router ambapo napata wifi kwa laptops na vifaa vingine vya wifi.
     
  16. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    thanx osam, nlshapata router ya 4 ports.
     
  17. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    @dingswayo. Kaka kama nimekuelewa vzur unamaanisha kupata service ya cable, ni kwamba ttcl ndo wanasupply broadband kwa cable.
     
  18. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kaka', asante sana kwa taarifa hiyo.
     
Loading...