Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Round ya 2 tcu bonge la dili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by enoc, Aug 14, 2012.

  1. e

    enoc Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman haka kampango cha round ya 2 katawanufaisha wanao mlk vyuo vya privet mana wao ndo watapata wateja weng na some of watoto w mama ntilie nkuambulia non-priority facuty
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    elezea zaidi
     
  3. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiukweli hizi post zenu za TCU mnazozileta hapa jamvini zisizo na kichwa wala miguu zimeanza kuboa,ebu tujaribu kuweka vitu serious kidogo ambavyo hata kuchangia itakua rahisi,kwa mfano mkuu hapa hiyo post yako mi sijaielewa na sijui nichangie nini?.....NI MTAZAMO TU!
     
  4. e

    enoc Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namansha kwamba kama hutakua umechaguliwa na htakuhusa 2nd round htakua vgum kupata chuo cha government na ukpata bac itakua non-priorit t wat m mng
     
  5. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kwa wanasayansi pia ni non priorty au ni kwa arts tu?
     
  6. e

    enoc Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka kote kote sema 2 science kdogo mana coz za afya ya mazngea hazna mkopo labda 1 ya ardh
     
Loading...