Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam, Lowassa wafumwa kikaoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 3, 2009.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Rostam, Lowassa wafumwa kikaoni

    • Vyote vyafanyika ofisini kwa bw Edward Lowassa
    • Katibu Mkuu CCM, Makamba abainika alikuwepo
    • Vilifanyika Alhamisi wiki hii na vingine Jumatatu wiki hii kuanzia saa 4.00 asubuhi

    Na Mwandishi Maalum,
    Taifa Letu
    April 3, 2009


    Yule mfanyabiashara mwenye maadili yenye utata, Bw Rostam Aziz wiki hii amekuwa akifanya vikao kadhaa vya faragha na Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa.

    Vikao hivyo ambavyo vinasadikiwa vinahusiana na sakata la kukwama kwa mara nyingine kwa jaribio la kutaka kuiuzia Tanesco mitambo chakavu ya Richmond, vimekuwa vilifanyika ofisini kwa Lowassa, Alpha Cleaners iliyoko eneo la viwanda Mikocheni Jijini Dar es Salaam.

    Uchunguzi wa gazeti hili umebaini kwamba vikao hivyo vilimshirikisha pia Bw Yusuf Makamba.

    Baadhi ya mashuhuda wameliambia gazeti hili kwamba vikao vya mikutano kati ya wakubwa hao vimeongezeka mno hasa kwa wiki hii ambapo baada ya gazeti hili kutonywa walipo vigogo hao lilivamia katika ofisi za Waziri Mkuu wa zamani Edward Lowassa na kumshuhudia Bwana Rostam Aziz akiingia sehemu hiyo ba gari la kifahari lenye namba za usajili T 347 AJL.

    Uchunguzi wetu umebaini kwamba kikao cha kwanza baina ya Lowassa na Rostam kilifanyika Alhamisi wiki iliyopita lakini hapoakuwa na uhakika kama Bw Makamba alikuwepo.

    Hata hivyo katika kikao ambacho kimefanyika juzi Jumatatu kuanzia saa nne asubuhi hadi saa tano na dakika 45, makachero wa gazeti hili walimshuhudia Katibu Mkuu wa CCM, Yusuf Makamba akijumuika na Bw Rostam Aziz pamoja na Wziri Mkuu wa zamani Edward Lowassa…………
     
  2. u

    urassa Member

    #2
    Apr 3, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, is that a crime for the people/friends to meet and discuss their interests of which u don know?
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si kosa marafiki kukutana ila kukutana kupanga namna ya kuihujumu nchi na wanaopinga ufisadi ni kosa,tafakari.
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    No issue here, shukuru kwamba umewaona, ni vikao vingapi wankutana na hauwaoni?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maji ya shingo au ndo wanajipanga upya?
    Hawa jamaa wakiamua wanaweza sasa inabidi kudhibiti mipango yao.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maji ya shingo au ndo wanajipanga upya?
    Hawa jamaa wakiamua wanaweza sasa inabidi kudhibiti mipango yao.
     
  7. w

    wendos Member

    #7
    Apr 3, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ufisadi wot huanza na vikao kama hivyo! Kazi nzuri kijana tusubiri na makamba atakuja na lipi CCM.
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mipango yote iwe ya kifisadi au njema inapangwa thru vikao!!!! Kwa uhakika tupeni agenda za vikao hivyo. Tofauti na hapo tusianze ku create agenda zetu sisi wenyewe. Good day.
     
  9. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #9
    Apr 3, 2009
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - More Rostam info machine.

    Wiliam.
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Apr 3, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa wamekutana saa 4:00 usiku hapo ningekuwa interested but asubuhi tena ndani ya ofisi!! jamani................
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Maji ya shingo au ndo wanajipanga upya?
    Hawa jamaa wakiamua wanaweza sasa inabidi kudhibiti mipango yao.
    __________________

    Fidel80:

    Jamaa hawa ni hatari sana -- hasa wanapofikwa na maji ya shingo ... wanaweza hata kupanga kumpindua JK!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe unajuwa walicho zungumza hata useme ''kupanga namna ya kuihujumu nchi na wanaopinga ufisadi ni kosa'' huu ndio uzushi wenyewe!
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    ' Kila mtu anao uhuru wa kukutana na watu wengine kwa hiyari yake na kwa amani, kuchanganyika, kushirikiana na watu wengine, na kwa ajili hiyo kutoa mawazo yake hadharani na kuanzisha na kujiunga na vyama au mashirika yalilyoanzishwa kwa madhumuni ya kuhifadhi au kuendeleza imani au maslahi yake au maslahi mengine.'' Katiba ya Jamhuri ya muungano wa Tanzania 1977 Ibara ya 20(1)
     
  14. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2009
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Whether normal meetings or not, but when refering to the fool business they did! extra care is needed on whatever they are doing, RA and EL are among dangerous peoples in this country, i believe YM is just looking for left outs!
     
  15. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Well,
    Unajua mtuukisha umwa na nyoka kila ukiona mjusi lazima uruke maili mia!

    Hawa watu walisha kaa vikao wakabaka uchumi wetu kupitia RICHMOND- DOWANS, KAGODA, n.k, Lazima mtu yeyote ukiwaona wamekaa kikao ujiulize leo watakuja na lipi!

    Hawa wezi si wakuacha wakae wapange mipango yao ya kuzidi tuibia eti tunasingizia uhuru wa kukutana! Lazima tule nao sahani moja mguu kwa mguu mkono kwa mkono, tuwabane tena wajue tunafatilia nyendo zao zote na mipango yao ya kiwizi wizi ya kuhujumu uchumi wetu!

    Yaani watanzania wote tuamke tule nao sahani moja kila wanako enda tunao mpaka wakose pa kutokea! Itakuwa ni ujinga eti tusiwafatilie ili hali tunajua ni wezi wetu! Tena inabidi tuwabane hata wakienda jificha offshore ka nzi ketu kawaanike ili wajue kwamba 'no longer at is'
     
  16. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu. Iko siku tutasoma magezetini....Rostam afumwa akielekea msalani..!!
     
  17. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    TAARIFA za awali ni kuwa 'RA na EL wameamua kumshirikisha Baba January katika Dili yao ya kuwang'oa baadhi ya wabunge na kusimika watu wao, makamba maekubaliana nao na moja wapo ni kumshauri JK kumteua Waziri mmoja kuwa Balozi ili jimbo lake ligombewe na Mwenyekiti wa Wahindi mkoa mmoja, RA naye ni mwenyekiti wa Wahindi wa Dar'
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uwongo huu, Rostam si Muhindi for your information!
     
  19. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vyovyote vile kwa rangi yake na alivyo ni muhindi tu, awe mshiha au Mgoha wote ni wahindi, mbona unatetea mafisadi au umelipwa kwa kazi hiyo.
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hawa watu wafuatiliwe kwa karibu kadiri itakavyowezekana. Ni watu hatari sio tu kwa AMANI na UTULIVU wa NCHI yetu, bali hata kwa UCHUMI na USTAWI wa watu wetu.
     
Loading...