Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Azizi/Basili Mramba!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ndallo, Nov 1, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Jamani wana JF kuna habari kuwa eti wale vigogo wawili Rostam Aziz na Basili Mramba wameshwindwa kufurukuta kwenye majimbo yao hizi habari jamani ni kweli??
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basil kishapigwa chini
     
  3. k

    king ndeshi Senior Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    AM WORKIN ON IT.:smile:
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Mramba imeshafahamika lakini huyo muIran bado sijapata taarifa rasmi ikiwa wananchi watamtosha litakuwa jambo la maana sana.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    RA jamani ana mijihera kushindwa ni issue anaweza mpa hngo mtu ata ya billioni
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    sio muiran ni mtanzania mwizi.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nasubiri kusikia toka Igunga
     
  8. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha Unaweza kuwa na mijihela lakini Watz wanakubit down tu
     
  9. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni muirani na ni mwizi siyo mtanzania
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rostam ndiye mwizi mkubwa na amefanya mambo mengi kuwaghiribu wana igunga. lazima atashinda japo maisha yake kisiasa yataanza kuwa mashakani mara moja.:A S angry:
     
  11. m

    miseryman Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yule jambazi atashinda 2 maana Igunga kawalisha unga wa ndere
     
  12. B

    Byaluhanga New Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka huu hela haina nguvu wananchi wamejifunza kuchakachua hela za vigogo mafisadi.
     
  13. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari kutoka Moshi ni kwamba fisadi Mramba amekimbizwa hospitali KCMC presha inapanda presha inashuka nahii ni dalili mbaya sana inaelekea safari ya Segerea/Keko inakaribia
     
  14. G

    Geofrey Kulanga New Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WE NEED CHANGES! NANAFURAHI SANA MATOKEO ILI WAKACHAKACHUANE MJENGONI NA SISI TUFAHAMU FEDHA ZINAPOKWENDA.:smile-big:
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kama Igunga wamtema Rostam basi na JK aanze kufunga virago kwa sababu huyu ni mtu ambaye ana taswira yote ya JK..................
     
  16. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lakini hata kama ni hela za nini?wametuibia sisi,hivi kweli unaweza kukubali hongo ya kukwamisha maendeleo yako?jamani tufikirie walau kidogo
     
Loading...