Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roho inaniuma sana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Jun 8, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajua tangu nlipokua mdogo nlikua nikisikia kuhusu madeni ya taifa eti budget haitoshi kwa kutegemea mapato ya ndani, mpaka leo hii bado, yaani bado hatuwezi kujitegemea. Hv sisi tuna nini jamani? Inauma sana.
     
Loading...