Rockstar games wanazirejesha gta 3, vice city na san andress november hii.

Troublemaker

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
19,905
38,550
Zote tatu ndani ya cd moja zikiwa zimeboreshwa graphics mpyaa kwa ulimwengu wa sasa.


system requirements
  • OS: Windows 10 (probably 64 Bit)
  • RAM: 8 GB.
  • Processor/CPU: Intel Core i5-2700K / AMD FX-6300.
  • Graphics Card/GPU: NVIDIA GeForce GTX 760 2GB / AMD Radeon R9 280 3GB.
  • Storage space: 45 GB available space
 
Zote tatu ndani ya cd moja zikiwa zimeboreshwa graphics mpyaa kwa ulimwengu wa sasa.


system requirements
  • OS: Windows 10 (probably 64 Bit)
  • RAM: 8 GB.
  • Processor/CPU: Intel Core i5-2700K / AMD FX-6300.
  • Graphics Card/GPU: NVIDIA GeForce GTX 760 2GB / AMD Radeon R9 280 3GB.
  • Storage space: 45 GB available space

hivi ps3 ni bei gani ?
 
Zote tatu ndani ya cd moja zikiwa zimeboreshwa graphics mpyaa kwa ulimwengu wa sasa.


system requirements
  • OS: Windows 10 (probably 64 Bit)
  • RAM: 8 GB.
  • Processor/CPU: Intel Core i5-2700K / AMD FX-6300.
  • Graphics Card/GPU: NVIDIA GeForce GTX 760 2GB / AMD Radeon R9 280 3GB.
  • Storage space: 45 GB available space

The same PC specification mmoja, anaitumia Kama burudani mwengine ni tool ambayo anatamani aipate kwa lengo la kufanya kazi itakayompatia kipato cha kulisha na kusomesha watoto.
 
Zote tatu ndani ya cd moja zikiwa zimeboreshwa graphics mpyaa kwa ulimwengu wa sasa.


system requirements
  • OS: Windows 10 (probably 64 Bit)
  • RAM: 8 GB.
  • Processor/CPU: Intel Core i5-2700K / AMD FX-6300.
  • Graphics Card/GPU: NVIDIA GeForce GTX 760 2GB / AMD Radeon R9 280 3GB.
  • Storage space: 45 GB available space
Waongeze na baadh ya brand za magari kama voxy wagen
 
Lazima watafanya vizuri sana kwenye mauzo, hasa hio gta sa, one day nilikuwa nimekaa na jamaa yangu akasema hivi hivi kwa nini rockstar wasije remaster gta sa? pia wadau wengi sana waliomba gta sa irudishwe... Ni furaha iliyoje 😁..

Jamaa wametisha sana, asee naisubiri kwa hamu kubwa..
 
Inaonekana Umefurahii kupata hizo trilogy kuliko GTA6?
GTA 6 hata nisipo ipata,
ujue mimi ni moja ya wale tuliocheza SEGA yale ya catridges una connect na tv na gameboy zile kuna catridge za super mario na luigi..
hio gta sa inatoka 2004/2005 nakumbuka nilikuwa nacheza ps1 ile yenye cd , nakumbuka mbali saana kipindi hicho gta sa kwa zile graphics tulikuwa tunaona ni kama maajabu :)

kwa kuweka rekodi sawa gta sa ndio game iliyouza zaidi kwenye ps2

naweza sema mimi ni gamer wa kitambo, gamer yeyote wa kitambo huwezi mueleza kitu kuhusu gta sa, gran turismo, final fantasy n.k
madogo wa gta V hawatojua utamu wa kumiliki memory card ya ps, gamer yeyote wa kitambo atakueleza memory card ilikuwa dili saana, yaani unacheza hata mission 20 kwa siku kama hauna MC ujue kesho unarudia, cheat codes unaanika kwenye karatasi, in short nimekumbuka mengi..

sasa hawa gamer wa sasa wataona gta sa ni ujinga kwa sababu wamekuta vitu vimeboreshwa lakini sisi tunajua hio game inakuja na historia ndefu mno
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom