Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Robert Muhangwa amshambulia Mhe. Zitto Kabwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Sep 15, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa Makala ya hapo chini , Robert Muhangwa amebainisha kuwa Mhe. Zitto sio safi waal makini kihivyooo!!! Akichambua makala hiyo asubuhi ta leo katika Kipindi cha STARTV- Tuongee asubuhi, Muhangwa sema kuwa Zitto ameanza kupoteza uaminifu baada ya kumtetea aliyekuwa Mkurugenzi wa Tanesco Bw. Muhando na baadae amezidi kupoteza baada ya zoezi lake la kukusanya kura 70 za wabunge ili kumwondoa Waziri Mkuu kukosa mashiko.......anafanya mambo ambayo anajua kuwa hayawezekani kikatiba na kisheria. "Kama ilivyo kwa kiongozi wa dini (askofu au sheikh,) Zitto kwanza anatakiwa moyo wake uwe safi kabla ya kuwachambua wenzake" amebainisha Muhangwa!


     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Makala ni ndefu kidogo kwani muda huu natumia mchina!. Fanya majumuisho (summary) plz
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pumba tupu, huyo alikuwa ni mradi ajaze nafasi tu.
     
  4. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ebu tupatieni CV ya huyo Robert Mhangwa ili tujue tunakula nini...plz kama ipo!:coffee:
     
  5. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    wewe nia yako ilikuwa kupost hilo gazeti la zito na sio swala la muhangwa.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,364
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Robert Muhangwa ni nani au ni Joseph Mihangwa?
     
  7. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Zitto una kazi kwelikweli mdogo wangu!
     
  8. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    T 2015 zzk
     
  9. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Za Muhangwa au zitto ?
     
  10. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yes we can !! Team ZZK...hope his age won't be an obstacle
     
  11. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    siku zitto akitoa maelezo ya namna gani amepata pesa za kununua hummer, kujenga gorofa kule mbezi, etc, ndipo nitaamini. kama hatatoa maelezo nitaamini yaliyosemwa na wengi hasa lile la kuhongwa bilioni kama tatu hivi kule kwenye kamati ya bunge na mengine mengi ambayo wengi wanasema ni kibaraka wa ccm kuichafua chadema...pia urafiki wake na kina jk hata kusafiri pamoja kwenda ethiopia, kwenda na makinda sri lanka etc, unatia mashaka kama atakuwa hakutumwa na mwenyekiti wa chadema afanye hivyo....atoe maelezo ya kutosha,...silence means yes!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mleta mada.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Umepiga kura bububu wewe au wazee wa mahambia wamekutimua

    ImageUploadedByJamiiForums1347821412.701774.jpg
     
  14. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    akili ndogo ni ndogo tu..
    R.Muhambwa amekosa pa kushambulia,
    atafute saiz zake..ZZK ni kina kirefu acheni ubishi wa kitoto
     
  15. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    No, muhagwa. Kwa hili zito yuko sahihi! Kweli kabisa uchumi wa nchi hii unamilikiwa na mafisadi wachache.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    No huyu ni Robert.....alikuwepo star tv jana......anajiita mchambuzi sijui wa nini.
     
  18. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Alishakana kuhusu hummer humu jukwaani, sijui mnataka afanye nini tena?!
    Yaani Zitto kwenda Srilanka kwa shughuli za kibunge hadi atumwe na Mbowe, u cant be serious dude!
     
  19. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Katiba mpya ndio jibu!!
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Labda tumwuulize anavyopanda NDEGE na PRESIDENT KIKWETE Ina Maana na YEYE ana SHARE HUKO - USWISI ?

    Sababu Tanzania Nzima iliishi kwa GIZA bila Machafuko; Mpaka CCM ilipoingiza UDINI na UKABILA - YEYE Sasa YUKO KWENYE NDEGE

    NA MH. SPIKA Sri Lanka...

    [​IMG]
     
Loading...