Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rise and fall of osama bin laden

Discussion in 'Matangazo madogo' started by massai, May 3, 2011.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamarekani wanakwambia u can run but u can never hide,utakimbia kimbia weee...alakini mwisho wake watakukamata tu.hawajamaa ni noma,huyu osama walishajua alipokua muda mrefu alakini walikua wanajipanga vipi watampata pasipo madhara,yaani wako kudhurika,inasemekana mzee mkubwa alikua anaangalia makomandoo wake wakimvamia jamaa live.hawa watu kweli noma.
     
  2. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bora wamempata! :israel:
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa zanzibar wiki yote hii,wengi hawaamini kama OBL amekufa,wanaidhihaki Marekani utafikiri Osama kawatendea mema,ole uisifie Marekani hayo matusi hayaambiliki,kwenye vigenge vya magazeti ndio kulikuwa na vigenge vya kulaani Marekani na kudaia wa marekani ni waongo jamaa yupo hai,huo munkari kwa hakika ulinipa tafakuri nzito na kuona kumbe zanzibar kuna u,jahidina wa kutisha,niliogopa hata kutoa kauli ya kuchangia hiyo mijadala kwenye vijiwe,hapo Zenj OBL ni shujaa wao
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na sielewi hawataamini hadi lini
     
Loading...