Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya mdhibiti na mkaguzi mkuu wa hesabu za serikali kuhusu taarifa za fedha za serikali kuu kwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyengo, Apr 14, 2011.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    anaglieni ripoti ya ukaguzi. Nafikiri mtaweza kufungua hapa
     

    Attached Files:

  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    nyengo, asante kwa hii ripoti, nilikuwepo Dodoma wakati CAG alipotoa ripoti hii, na nikaziposti humu JF ripoti zote nne, ila wana jf wa leo, sio wasoma ripoti, wanajf wa sasa, hawawezi tena mambo magumu, hii chakula ya jf sasa, wanataka watafutiwe hiyo chakula, wakobolewe, wapepetewe, wasagiwe, wapikiwe, wapakuliwe, walishwe, watafuniwe, wao ni kumeza tuu!.
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Nina mwalimu wangu (mzungu) lopo lopo leo kwa mara ya pili amesema Netherlands inafunga balozi yake Tz and more donors will be pulling out. Nilisikia hasira kwa hiyo sikutaka kumuuliza in details why are they pulling out? Ila kuna mtu yeyote ana clue? Je ni statements za wanasiasa wetu za kuonyesha kutokuwa na shukurani like connecting embassies with Chadema movements? Or is it misuse of funds?
     
Loading...