Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti: Tanzania yaongoza kwa wanywa pombe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwita25, Nov 24, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanzania imeshika nafasi ya kwanza kwa kuwa na idadi kubwa ya wanywa pombe za viwandani barani Afrika, ripoti imesema. Idadi ya walevi wa bia imeongezeka kwa asilimia 35 katika kipindi cha miaka 20 iliyopita wakati ile ya watumiaji wa pombe kali imepanda kwa kiwango cha asilimia 25. Nchi zinazoifuatia Tanzania ni Zambia, Afrika Kusini, Malawi na Nigeria.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    sifa nyingine ni kashfa na aibu kwa taifa
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo ndio Mr Ebbo ansema sifa za kijinga
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa mwendo huu wa kitimoto na pombe ni lazima tuongoze..!
     
  5. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kunywa pombe kwangu mie sio kashfa,ingekuwa Tanzania imeongoza kwa walevi hapo ningefedheheka sana!
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Weka hiyo ripoti hapa. Tofautisha kati ya wanywaji na walevi, je Watanzania ni wanywaji au walevi kama ni wanywaji, haina shida. Ila kama ni walevi......Hiyo ni Noma.
     
  7. n

    nyantella JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Harro Mwita hebu tufafanurie hapo kwenye rirangi jekundu, ni idadi ya wanywa bia au warevi wa bia? Harafu hiyo idadi ya wanywa bia kali ina include ire chang'aa ya kure nyumbani? harafu kwa kushika nafasi ya kwanza TZ imepata rikikombe au rimedali?
     
  8. bombah987

    bombah987 JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipita salendar hapo kuna bonge la bango la beer ya ndovu basi wasituwekee hata mabango bac c
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    kwani pombe siku hizi imeondolewa kileo?
    Kama bado inakilevi ndani yake basi inanywewa na walevi
     
  10. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    na kama hujui according to TBL wilaya ya kinondoni ndo inaongoza ikifuatiwa na wilaya ya geita mwanza
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Bila ku_include arusha,...basi takwimu za tbl ni uzushi na uongo kabisaaaa
     
  12. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa maana hiyo tunayo mkwanja wa ku spend!
    This is good.
     
  13. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huo utafiti unalenga kumnufaisha nani? achana nao hao, South africa ndiyo walevi ,bongo mnazijua pombe ama mnalamba tu!!!! labda walikuwa wanataka kuwahamasisha kutokana na kutouzika kwa bia kwenye soko la ndani
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nakunywa pombe and i am nit ashamed, ila nikiwa mlevi ntaskia aibu

    pamoja na hayo hii ni dalili ya frustrated society...
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu

    amezungumzia za viwandani, sauzi wanapiga mataptap, kama kkenya na malawi na zimbabwe
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu tunaongoza kwa vutu viwili so far... pombe na ushirikina
     
  17. O

    Obinna Senior Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapato yatokanayo na unywaji huo unawanufaisha kina nani?
     
  18. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Safi. Muhimu kuweka rekodi, kwamba ni ya nini si muhimu
     
  19. s

    sakafu Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source???
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hongera JK... tunajivunia na wewe.....
     
Loading...