Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete Ndani ya MAGU,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUA GAMBA, Oct 22, 2011.

  1. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Bwana yesu awe. Pamoja nanyi na kwa waislamu Asalama aleko.

    Leo hapa kwetu magu kuna sherehe ktk sekondari ya wahitimu wa kidato cha NNE wana habari na wakazi wengi wa mwanza wamekuja kumuunga mkono mtoto wa rais ktk hafla hii.

    Lililo nisukuma ni jambo moja baada ya hotuba bwana ridhwani ametoa ahadi ya kusaidia shule hii TANKI la SIMTANK la lita 10,000 ambalo amedai lina thamani ya Tsh 5,000,000. Baada ya kauli hiyi Mjadala ukaanza hapa miongoni mwa watu. Tuliohudhuria kuwa je Tanki hilo linathamani hiyo?

    Sisi huku magu hamna matanki yanamna hiyo nikaamua kuleta huu Mjadala Mtusaidie kufahamu thamani halisi ya TANKI hilo la Maji kwani sisi waalimu hatufahamu bei ya Kitu hicho kwakua sijawahi kuwaza kununua Tanki la Namna hiyo.

    Tunaomba mtu saidie isije ikawa tunapigwa Changa la Macho.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Samahani mwalimu,
    Nyie mnataka tanki au mnataka hela mkanunue wenyewe? Kwanza yy kaahidi kuwa atawapa tanki kwa hela zake, sasa kama amezidisha thamani nyie mnaumia nini?
     
  3. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    waliosoma plumbing ngoja watusaidie.
     
  4. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama thamani ya kitu inatokana na hadhi ya mtu basi tanki hilo litakuwa na thamani hiyo au zaidi. Huyu bwana ni mtoto wa rais, hivyo ni rais mtoto. ILA UNGETUSAIDIA KAMA UNGETUJUZA ZAIDI NI NINI MOTIVE BEHIND KUMUALIKA HUKO?
     
  5. w

    werewe Senior Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thamani halisi ya Tank la saizi hiyo ni sh.2m kwa dar, mikoani halizidi 3m bwana mwalimu
     
  6. s

    smz JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa na nyie walimu na uongozi mzima wa hiyo shule, mmemwalika Riz 1 kama nani nji hii. Mmekosa viongozi wa serikali kweli?? Mngemwalika hata mtendaji wa kata basi.

    Nyie subirini hilo tank la maji hata kama atapewa bure au atachukua pale nyumbani kwao nyie subirini tank.
     
  7. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndani ya vikao vyao vya chama hiyo ndiyo bei inayotumika.
     
  8. u

    utantambua JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyie walimu nyie, sasa ndio mmefanya nini sasa.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Bei yake ni 3mn pale Mwanza mjini na kulitoka pale kwa canter hadi hapo mlipo ni 2mn sasa kuna shida wapi wakuu .Kwiwiwkiw kweli mwana nyoka leo nimeamini hawezi kuwa fisi lazima awe joka.Usanii wanapokezana ?
     
  10. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    huyu Ridhiwani tumemshiba sana UVCCM. Sasa ameanza mashambulizi dhidi ya January Makamba na dada yake mwamvita
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hujajibu swali hapo umetoka kapa
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh so ufisadi kila kona....................kweli haponi mtu.
     
  13. K

    Kiguu na njia Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    5m must be including plumping work such as strong GS pipes for riser, inlet and outlet pipes including non return valve. unles mna riser iliyojengwa tayari
     
  14. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bei ya Mwanza ni milioni tatu
     
  15. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ni muhimu kujua thamani halisi,wanasiasa wamezoea kujipatia sifa za uongo na kijinga kupitia udhaifu na uelewa mdogo wa wananchi hasa vijijini.
     
  16. L

    Luluka JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha,mi napenda tu majibu ya watu.jf lol!
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Riz 1 bana au amekuja kutafuta mke huko?
     
  18. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Baba yake alishasema..."Mkitaka kula lazima mliwe kwanza" hivyo basi kaeni mkao wa kuliwa kwanza wana Magu
     
  19. M

    Mbonafingi Senior Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh wacha nigune hivi waalimu mlimtumia nani kumualika huyo Riz1 au ndo kuutakatifusha utatu wa baba mama na mtoto. Acheni hizo wacha mpigwe changa la macho. Kafisadi hoyee...
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    umeshamaliza zile alawanzi za dicota mkuu??

    Yaani nakudharau kweli nikikuona jf..... Ulikuja kwa mbwembwe, baada ya kupewa kati yako naona hata madeni yamepungua

    bwahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...