Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete aundiwa zengwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by iron finger, Nov 21, 2011.

  1. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtoto wa rais bwana riz ameundiwa zengwe na baadhi ya wenzie ndani ya uvccm nimpeta tetesi kuwa walio ndani ya mpango huo ni bwana bashe,fred,malisa na wengineo source TANURU LA FIKRA
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wamemwundia zengwe gani?Si nasikia wanaifuta uvccm kwa muda?
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    nini? kapewa uwaziri?
     
  4. I

    Ijabu Issa Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2008
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hueleweki, unaongea kama baamedi anayehaha kupata mteja wa kumtuliza siku hiyo?
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Zengwe gani?Funguka zaidi?
     
  6. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    uvccm hawan aubavu wa kumundia riz1 zengwe.
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JF sasa!mmmmmmhhhh!
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ana faida gani kwa taifa hili zaidi ya kwenye familia yake?
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanajisumbua na vinara wao watavuliwa tu hilo gamba, hata kwa maji ya moto.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    alipiga kampeni
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rz1 ni rais msaidizi, nani ana ubavu UVCCM kumuundia zengwe? Hata wakiunda zengwe utekelezaji wataufanyia Kenya au Tz?
     
  12. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,536
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    .........like father, like son, kama ilivyo kwa baba kwamba ni rais wa wazee, ndivyo ilivyo kwa mtoto kuwa ni rais wa vijana, kama ni zengwe yeye ndiye wa kuunda, na si ajabu ndo hilo la kuvunjwa kwa muda UVCCM
     
  13. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,536
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    .........naam, kampeni ya baba.
     
  14. Kinyamagala

    Kinyamagala Senior Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Why wasting time?Hivi mnamjadili Riz kama mtoto wa Rais au kiongozi?WEKENI MADA ZA KUJENGA MSIMPE UMAARUFU WA KIJINGA NAMNA HIYO.waachieni wana CCMwenyewe waendele kumwabudu.Enzi zzzza nyerere hatukufanya hivyo.Akina makongoro hawakutusumbua kabisa
     
  15. Wise T

    Wise T Senior Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nashangaa 2namdiscuss Riz1 kama nani, 2achane nae hana maana kwa taifa
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada ni mbea.
    Topic imekaa kimbea mbea.
    Wapeleke wambea wenzako sio hapa Jf.
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    iron finger hivi yale matatizo yako uliyoyaeleza kule jukwaa la afya umefanikiwa?
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,349
    Likes Received: 9,025
    Trophy Points: 280
    Huyo ni magwanda tena ni fataani. Hana jipya.
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Atupishe nae huyu Riz1 asinichefue roho nimeshiba ugali wangu na dagaa wakigoma asinitapishe mie.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habari imeandikwa kidaku
     
Loading...