Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwan anapewa escort; Kwanini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Isike, Feb 9, 2011.

  1. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu sijui ninyi mtazichukuliaje habari hizi, kwangu mimi naziona ni habari za kusikitisha. Habari kutoka chanzo cha habari cha kuaminika kutoka Uwanja wa Kimataifa wa Ndege wa Mwalimu Nyerere (JNIA), zinasema kuwa kijana, mtoto wa mkulu, Ridhiwan, kaonekana uwanjani hapo, ikisemwa kuwa ana safari yake binafsi, kwenda Dubai.

    Nachelea kulia. Naomba nijikaze kiume, kijasiri ili niweze kulisema hili, naomba niwezeshwe, maana sasa nchi inakoelekezwa, aaaagh, basi wahenga na Mungu wanajua...KAPELEKWA UWANJA WA NDEGE NA ESCORT AKIWA KATIKA GARI YA IKULU, lenye ngao na polls mbili lakini HALIKUWA NA BENDERA. Mbele kulikuwa na gari ya escort ya king'ora na nyuma gari ya usalama, so the source said.

    Kuna mengine tutayaongeza. Kuna kazi nafanya mara moja wakuu, just kuanzia hiyo. INASKITISHA JAMA, THIS IS EXTREMEEEEEEEEE
     
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mama weee!
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    Wakati wa kampeni, baba alimtuma mwana ...sasa baba anamlipa mwana kwa kazi nzuri aliyoifanya ya kuksanya wadhamini...
    Ubia wa Urais! Ingawaje mkulu alisema urais wake hauna ubia.
    Baba Rais, watoto wanapewa ulinzi kwa usalama wao...hayo hufanywa katika nchi za wenzetu sijui sisi huwa tuna mfumo upi.
     
  4. c

    chumakipate Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tupe vitu vyenye uhakika tuchangie
     
  5. T

    TheUchungu Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuwa na mzigo wa unga...labada kaamua kuingia mwenyewe front....the guy is a p.i.m.p...
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haswa,ndo maana yake
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Mwambieni MAGGID atuandikie tena mawazo yake!!!
     
  8. F

    FredKavishe Verified User

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii nchi inapokwenda lazima tuchinjane adabu irudi maana
     
  9. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    UDAKU mtupu. Tuwekee picha hapa na si story za kitchen party.
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani ulikuwa hujajua?
    Mbona huo umeshakuwa kama utaratibu kabisa.
    Wakati wa kumwapisha mchakachuaji, huyo dogo aliingia na V* ya ikulu huku akiwa na escoti ya polisi+king'ora+usalama wa taifa. Walipofika pale uwanjani (Shamba la bibi), alifunguliwa mlango na jamaa wa usalama huku akipigiwa saluti. Mtoa matangazo pale uwanjani pia alitangaza kuwasili kwake kama vile viongozi wakubwa wanapotangazwa pindi wanapowasili kwenye tukio kama hilo kwa kufuata protokali.

    Swali linabaki:
    Je huyu si raia wa kawaida kabisa kama sisi, inakuwaje anapewa vipaumbele vikubwa namna hii?
    Je katiba mpya imeshaundwa au ya zamani kubadilishwa/kuongezewa kifungu kinachomtambua "First Son"?
    Je urais ni mali ya familia kiasi kwamba mmoja anapofanikiwa kuwa rais basi familia nzima inapata prevelegi kama zile za rais?

    YOTE KWA YOTE, HII NI AINA MPYA YA UFISADI NA HAWA NAO NI MAFISADI HIVYO TUWAWEKE HADHARANI.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Acha watu wale vya wajinga!!
     
  12. n

    ngoko JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na taarifa za kiintelijensia zikionesha kuwa angedhurika na hivyo Mkuu wa nchi angeathirika kisaikolojia na kuacha kushughulikia matatizo ya wananchi hivyo kuagiza yafanyike uliyoyaona mkuu. LOL.
     
  13. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwisho wao utafika tu wache wafaidi vya mwisho mwisho
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwani mtoto wa rais hadeserve usalama wa nchi? Nini maana ya kuwa first family? JF siku hizi imejaa watoto na watu wenye wivu tu. Kama mtoto wa rais anatakiwa apate ulinzi wa serikali ili kumlinda na hatari yeyote. Vilevile wanatengewa budget yao maalum kufanikisha usalama wao including gari za kuendeshwa, askari wa kuwalinda, security escort na kadhalika. Na hili lipo hata ulaya na marekani au mmesahau familia ya george Bush na watoto wake walivyokuwa wakiwasumbua usalama wa taifa wa marekani??
     
  15. n

    ngoko JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Q1. Anaandaliwa kuzoea uongozi ili siku akishika nchi asibabaike, Mubarak pia alikuwa anamwandaa mwanae ila waandamanaji wamemwahi..,
    Q2. Kamati itaundwa na RAIS kwa maagizo maalum ya kulipachika hilo ukizingatia wa tz hawasomi neno kwa neno.
    Q3. Hili lilijibiwa na JK kwamba Urais ni wake na Familia yake.
     
  16. M

    MAMU35 Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huu sasa ndio upuuzi mtupu
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Ndio maana tukawaomba mumchague rais mwenye mchumba ili tusipate hasara ya magari ya ikulu kutumiwa na watoto wa rais.
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    sasa jamani mlitaka apande dcm la gongo la mboto?
     
  19. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tanzania watu wako ni wema sana, lakini sasa wema wao unaelekea mwisho!!!:twitch:
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi watoto wa marais wengi tu duniani(wanaounda first family) hupewa ulinzi na ama polisi,jeshi,secret service ama chombo chochote kinachosimamia usalama wa viongozi kwa nchi husika(ikiwa ni pamoja na kuwa na motorcade yenye escort ya walinzi) so Ridhwan kama mmojawapo wa watoto wanaounda first family ulinzi ni stahili yake...
     
Loading...