Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Revealed: JK behind UVCCM Recent Moves

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdau, Jan 31, 2011.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wadau, taarifa from well placed source zinaonyesha kwamba recent moves za UVCCM kutoa matamko kadhaa, hasa la kuvunja bodi ya mkopo ni maelekezo rasmi toka juu na kwamba bodi itakapovunjwa au kufanyiwa reshuffle, serikali ya CCM ipate support toka kwa wanafunzi wa vyuo vikuu ambao inawachukulia sasa kama kundi linaloipinga kwa nguvu zote...zaidi ni kwamba kuna nguvu kubwa sana ya pesa inayotumika sasa kuwahonga vijana wanaojiita wanamapinduzi toka vyuo mbalimbali nchini ili waingie kwenye mkakati wa kuchota akili za wenzao kufanikisha lengo la CCM..
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inavoelekea hapo kuna ukweli... ila wamekosea timing, wale vijana wa vyuo leo wamebadili muelekeo :laugh:
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Msomi hapumbazwi na fedha za kupita, waanze kuboresha na makazini pia.
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanafgunzi waje na List ndefu ya madai yao.
    Dai moja likitekelezwa jingine lichukue nafasi ya juu hadi CCM ichoke ulimi nje.
    SISI tulipiga kelele kwa nguvu zetu zote juu ya board ya mikopo, kufikia hadi kusaidia wanafunzi waathirika huko RUSSIA kwa pesa zetu wenyewe serikali ilikuwa Bubu na UVCCM walikula jiwe.

    Uongo huu namba mbili wa serikali ya CCM ni dalili kubwa kwamba wameishiwa strategies.

    Ubaya wa kuamua haraka kuanzisha jambo ili kuendelea kuungwa mkono ni kwamba kuna short term plans tu huku long term plan zikiwa empty.

    Wanafunzi wawaulize long term Plans ya UVCCM na roll yao katika chama ambacho hakiwaungi mkono ni nini?. Are they ready to leave the party if it does not take their demands seriously??

    Why Board ya mikopo na Dowans na siyo Mikataba ya Madini, Wizi wa Mabilioni kupitia DEEP GREEN na KAGODA. Why not status ya Meremeta?

    Why Dowans na Board ya Mikopo??

    Hivi wanadhani wanafunzi wa vyuo ni wajinga??
     
  5. n

    niweze JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I like this analysis. Kuna kitu kikubwa kinaendelea kati ya UVCCM na UDSM na CCM inaonekana kuwaogopa wanafunzi wa Vyuo more than Chadema kwa sasa. Ukiangalia kilichotokea huko Tunisia na Egypt ni typical kwa mapinduzi kuanzia vyuoni. UVCCM wanatumika kama negotiator kuwamaliza force ya wanafunzi vyuoni hasa UDSM. Kitu cha kusikitisha ni kwamba kuna wanafunzi wananunuliwa na CCM openly. UVCCM wanafanya kazi hii kwa sababu hakuna Kiongozi wa CCM ambaye sasa hivi anaweza kusogea UDSM. Hatati tunayoiona kama NCCR walivyo nunuliwa na kuuliwa kwa kutumia hizo hizo pesa za Dowans tunazo pigania UDSM wananunuliwa kwa sasa. Tunataka UDSM waje public waseme kinachoendelea kati yao na UDSM mara moja la sivyo wananchi tutawaunganisha kama TLP au tawi lingine la CCM.
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ok so it turns out kwamba JK is becoming the winner on this again? That will never happen . msimamo wake unaeleweka na uko wazi kwamba yeye na mafisadi dam dam. As a leader kama kweli hii habari ni kweli basi he doesn't deserve kuwa hata mwenyekiti wa kijiji!!!!!!!!!
     
  7. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,322
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Uzuri ni kwamba Vihiyo hata kudanganya/ to cheat hawajui yaani openly utajua wanasema uongo, UVCCM few minutes walivyoongea
    hovyo kabisa, Tambwe hiza alike. so hata hizo tactics za kuwanunua varsities students will fail, kwani ni mara ya kwanza? juzi UDOM
    ilikuwaje wakati wa kampeni? leo je? msomi wa kweli hanunuliki, period
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Kama hili ni kweli basi ni dalili nyingine za kuonyesha kwamba Kikwete uongozi wa nchi umemshinda. Uongozi wake hauna ubia na UVCCM hivyo kama hawezi kufanya maamuzi mazito kwa manufaa ya Watanzania mpaka apate support toka kimoja cha vitengo vya CCM basi ni bora tu abwage manyanga.

     
  9. M

    Mindi JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 681
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    That is typical of JK - kujifichaficha tu utadhani anawania mke wa mtu. kinachotia matumaini ni kwamba kuna upepo unavuma sasa hivi ambao unadai hatua za dhati za muda mrefu za kutatua matatizo ya nchi. sasa hivi haiwezekani mtu kuleta ubangaizaji na kununua watu. muda mrefu mno serikali ya ccm haijawekeza katika watu, na kwa hiyo mabomu mengi mno yanasubiri kulipuka. zima moto haitasaidia. leo litalipuka hili, kesho lile. there is no shortage of scandals. kwa bahati mbaya, hata akiingia madarakani mtu mkweli na mwenye nia ya kweli ya kuleta mabadiliko, kutakuwa na kipindi cha mpito cha matatizo makubwa yanayohitaji mshikamano wa kitaifa na uvumilivu.
     
  10. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama hao wanavyuo wakikubaliana na UVCCM, vipi ile kauli ya JK kule Dodoma ya wanafunzi kuacha kujiingiza kwenye siasa?
     
  11. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nyoka ni nyoka tu. Sisiem ni sisiem tu. A man/woman who's noble, patriotic & has moral integrity WOULD NOT STAND BEING A SISIEM CADRE. Period
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mdau, this is very posible kweli ni scheme ya CCM ila napingana na wewe kuwa ni JK. Kwa maoni yangu, JK is not this smart. Inaonyesha kwenye CCM there is someone very smart. Smater than JK, ila pia UVCCM ni mazuzu kwel!. Wanatumiwa kupinga tozo kwa Dowans as if hawajui hizo ndizo fedha za maandalizi ya 2015!.
    Hawajui mahakama itaamriwa kuipitisha tozo hiyo!. Na hawata amini majina la local partners wa Dowans Tanzania, baada ya mahakama ku-unveil the corporate veil ya Dowans Tanzania!.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli, basi JK is one of the stupidest man alive... anashindwa nini kuamua kama serikali hadi atume vidigidigi kwenda kutukana watu kwenye media? wapo walivunja baraza la mawaziri, TRA ijekua bodi ya mikopo

    Kweli ya leo siyo ya jana.... maumivu yanazidi
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    MUDA uKIFIKA HAKUNA WA KUUZUIA
     
  15. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,838
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    ...kusoma na kuelimika na vitu viwilit tofauti. Maadili ni muhimu vilevile. Otherwise, usishangae kuona msomi anapumbazwa na fedha za kupita. Mifano tunayo.........:clap2::clap2:
     
  16. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mimi naamini kuna mikono ya watu zaidi ya JK Kwenye mpango huu.
    Napata strong feeling kwamba Lowasa na kundi lake wanatumia vijana wa CCM kujijenga kuelekea uchaguzi ujao wakitumia udhaifu wa JK wameona mtaji mkubwa uko vyuoni so ili kuwapata waliona kwanza waanzie na issue ya Bodi ya mkopo, kadri muda utakavyo kwenda tutaona mengi
     
  17. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa kama kuvunja bodi ya mikopo si avunje tu mwenyewe kuna sababu gani za kuwatumia uvccm?
     
  18. H

    Haika JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi nilidhani kuwa CCM kuchagua kuongoza nchi kwa maslahi ya wananchi ndo ingekuwa rahisi zaidi ya hivi wanavyotapatapa CCM.
    Masikini dhambi imeshawatafuna hawawezi tena hata kugeuka au kujigeuza, kweli mauti yamefikia.
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    siku ya kufa nyani, miti yoooote huteleza. jk na wadhalimu wenzie muda umefika sasa wa kutoka madarakani.
     
  20. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhan wanataka kumwandalia Lowassa urais ujao. Ni mtandao ulele ule wa Nchimbi uliomuingiza Kikwete madarakani. Sasa wanaweza kuanza na wanafunzi wa Secondary ambao wanatarajia kumaliza na kwenda vyuoni. Afu kwa kufanya hivyo wanaandaa kuungwa mkono na vijana wengi kufikia 2015 na kuamua nani wawe raisi au mgombea wa CCM. Pia wanapotosha movement ya katiba mpya. Tusubiri tuone.
     
Loading...