Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rev. Masanilo kukemea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Dec 10, 2010.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Namuomba rev masanilo aombee wana jf na akemee post za ajabu ajabu zisizokuwa na maadili zishindwe kabisa!
     
  2. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yeye mwenyewe sometimes ana post za ajabu hivyo hana ubavu wa kuwakemea wengine. Hata comment yake pale chini ya mabandiko yake inatia hasira kweli. Nadhani huyu ni Rev aliyetengwa na kanisa.
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Zitashindwaje wakati ye ni kinara wa kuzituma hizo post na kuchangia kila post tata?
    Sisi yatupasa kumuomba REV atujulishe, je ile safari yake alifika salama?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ndugu mrudie muumba wako kabla adhabu na laana hajakuangukia! Kumbuka mapigo mapigo ya wanaisrael kule jangwani!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Itafute ile post niliweka picha!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ninafanya sala zikiambatana na mafungo! Asante sana button thanks sina hapa! Mod wamechakachua
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa bado upo safarini naona post via mobile
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Narudi Leo jioni hali ni shwari sasa! Nilifungwa kwa muda ila uncle Acid amenipa dhamana!
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Au anaundugu na mtikila
     
  10. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu ndiye Rev Masanilo (nadhani hii Rev haimaanishi Reverend). Hebu cheki bandiko lake chini lilivyo kinyume na maadili ya ki Reverend

    I am Full Time Alcoholic, Drugs and Sexy Addicts - mwisho wa kunukuu

    E-mail: masanilo@jamiiforums.com
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bora yeye ni mkweli hao wengine mh!
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini Rev Masa? kuna Rev Kishoka vilevile
     
  13. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    waungane maombezi yanapendeza na yanajibika hasa mkiungana pamoja kukemea
     
  14. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nemo judex causa sua...he cannt b a judge in his own cause....teh teh
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    rev. Masanilo ni mkweli sana kwa kuangalia bandiko lake la chini. Hivyo ni rahisi kusikilizwa na mungu!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole sana sikupata taarifa nije nisaidie kuweka dhamana. Ok safari njema
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bwana shemeji! Mimi ni wa ukweli! Rev Kishoka yuko kimaslahi zaidi!
     
  18. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rev nakushauri uachanae na mipombe. Check ilivyokuharibu sura. Utadhani wale wazee wa somalia wanaoelekea kufa na njaa
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I am getting more wise with boozie!
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh! Ngoja akusikie!
     
Loading...