Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rest in peace amy winehouse! :'(

Discussion in 'Entertainment' started by Apollo, Jul 28, 2011.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Msanii Amy Winehouse, Ninasikitika kuwa ametutoka siku chache zilizopita, tena inauma sana kwa wale wapenzi wake kama mimi. Nilipenda sauti yake na saili yake ya kuvaa, hakujalisha maneno ya watu. Alikuwa anatumia vizuri vionjo vya jazz na soul. But still nitazidi kupenda nyimbo zako hasa kibao chako cha Rehab. Tunasubiri utafiti uhitimishe sababu ya kifo chako bcoz wengi wanasema its due to drugs addiction and alcohol. Hakuna aliyemkamilifu duniani kwani kila mtu ana maovu yake so sio vizuri kuangali upande wako negatively! Amekufa akiwa mdogo sana..27 years? Too bad. But Mungu alize roho yako mahali pema.
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni nani huyu umesemae? simjui?
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Amy Winehouse
     
Loading...