Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Report card ya wabunge wa Dar: Halima Mdee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 29, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mwaka ushapita sasa tunaomba wana KAWE na wana Dar na JF kwa ujumle mtuleteee report card ya huyu HALIMA MDEE

    Je Mbunge huyu alitoa ahadi zipi kwa wana KAWE

    Je ana elimu gani?

    Komsomea nini

    Kasoma wapi?

    Je kashatekeleza ngapi?

    Je yumo kwenye kamati zipi?

    Je anato access kwa wapiga kura wake?

    Je ana ofisi jimboni kwake?

    Je anayo website?

    Je anayo namba maalum ya kuwasiliana na wapiga kura wake?

    Je anayo Facebook page?

    Je anapatikana kwenye Twitter?

    Je ana fanya surgery (kukutana na kuwasikiliza ) wapiga kura wake?

    Je ame declare interests zipi kama mtumishi wa umma?

    Je analipwa mshahara kiasi gani?

    Je anachukua posho?

    Kiasi gani anachukua kwa mwezi?

    Je wana KAWE wanamaoni gani kuhusu performance yake?

    Je potential competitors wake in 2015 ni akina nani?

    Je ana maoni gani kuhusiana na blue print ya kuliendeleza jumbo la KAWE?

    Je amopokea zawadi sosote toka kwa wafanyabiashara au watu binafsi?

    Zawadi hizo ni zipi?

    Je ame declare kama amepokea hizo zawadi?

    Je private life yake ni reflection ya hao anawa wakilisha?

    Je KAWE kuna issues 5 kubwa ambazo alitakiwa kuzishughulia je ni zipi?

    Je ana shiriki kwenye shughuli za kijamii (yuko close na wapiga kura wake) au haonekani mpaka kutokee issue yenye kumpa publicity?


    Je kwa Mtazamo wa haraka haraka HALIMA MDEE atarudishwa tena na wan KAWE in 2015?

    Je ni Cabinet material? If so wizara gani itamfaa?

    Rough estimates za Budget ya HALIMA kulichukua tena jimbo la KAWE ni kiasi gani?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    huyu ni mbunge wangu,
    natamani ningejibu, ila swali lako umeuliza kitaalam sana. Naogopa jibu langu litakuwa too low to the standards of your question.
     
  3. p

    pilu JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia atujuze marital status yake.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    nani akujuze?
     
  5. R

    Rutatinisibwa Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hao nanye nimpetaga!
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Muulizeni maji marefu wa korogwe yanamfaa sana hayo maswali.
     
  7. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Thread nyingine bwana!

    Unajikurupukia tu na kuleta pumba zako humu kama mtu aliyetoka chooni bila kuji swafi.

    Yatafute wewe hayo unayotaka kama unaona yana umuhimu kwako na kwa wengine kisha ndio ulete hizo data hapa watu wachangie. Weee umebweteka makalio hapo kwa pc alafu unakurupuka na maswali kibao, nani akufanyie hiyo kazi?? Unapenda vya mterezo kweli wewe.
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    iron lady.
     
  9. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Unataka kumuoa? Maswali meeengi umbea mtupu.
     
  10. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    anza na mwenyekiti wako wa magamba kwanza!(jakaya)
     
  11. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mwambie agoogle,asi tuchoshe,uvivugani huo? Alisomaje enzi zake huyu?
     
  12. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sina shaka bw mbatia yumo humu.
     
  13. b

    boybsema Senior Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahzahahahahahahahahahaha
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna issues kubwa tano ambazo bado zinamtatiza:
    -Migogoro ya ardhi jimboni kwake ni mingi mno. Hajasema mkakati wake ni upi kuipunguza kama sio kuimaliza.
    -Miundombinu na hasa barabara kwenda makazi ya wanyonge ni tatizo:
    -Barabara za Makongo, Wazo kwenda Madale, Mbopo, MabwePande,...
    -Ajira kwa vijana wa Jimbo lake. Sioni ubunifu wake katika hili.
    -Soko la Tegeta kuendelea kuwa kero pale barabarani.
    -Maji ya DAWASCO yanavyomwagika JImboni kwake wakati Mnyika Ubungo anahangaika.
    Halima, natarajia kukupa ushindani mkali 2015. Tuombe uzima.
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kama kusema "Halima Mdee for Presidency 2015."
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,260
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Wewe ***** kweli kweli unafikiri kuwa na face book page ndio kuwa na vision? Kule mabishoo wanatafuta marafiki tu na kuchat, ungeuliza kama ni memba wa JF kwani huku watu wanajadili mambo ya maendeleo na sio uzinzi kwa vijana kwa kwenda mbele!!
     
  17. i

    ikindo Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    du nawaonea wivu watu wa kawe mbunge wao anamvuto da!
     
  18. F

    FUSO JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    haya maswali yamekuwa safi sana kama angeulizwa mbunge wa mbiga -- komba John hasa hili la elimu yake na afya yake kwa ujumla (kusinzia sinzia bila mpangilio); na kama na yeye yumo katika mchakato wa kuwania urais 2015 kwa tiketi ya chama chake.

    Je albam mpya atatoa lini? au wakati wa kampeni 2015 ataiachia?
     
  19. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halima ni mchapa kazi. mapungufu yaliobakia anaweza kuyamaliza kwa muda uliobaki
     
  20. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF naomba tuwe na utamaduni wa kujibu maswali kwa kujenga hoja. Mleta mada naamini ana lengo zuri sana la kuwatathmini wabunge wetu, ili mbeleni tusijefanya makosa kwa maslahi ya taifa letu. Tathmini hii pia kwa kiwango kikubwa itawasaidia Wabunge wetu kujipima wamefanikiwa vp katika mikakati yao, na wasonge mbele kivipi.
     
Loading...