Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Renatus mkinga ndani ya malumbano ya hoja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gwaks makono, Apr 12, 2012.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanaharakati mkinga ndan ya itv live katika mada ya kudhibiti wahamiaji haram jamaa yuko deep kuliko maafisa uhamiaji je alishawahi kuwa afisa uhamiaji?
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade huyu bwana alishawahi kuwa afisa uhamiaji na alifukuzwa kazi akiwa nje ya ya nchi kwa safari ya kikazi kwa kuchomekewa baada ya kumnyima gabachori passport,na alipofika airpot tu akakabidhiwa barua ya kufukuzwa kazi.thanx kwa kunukumbusha juu ya kipindi hiki
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amepona, maana nilisijkia amelazwa muhimbili muda kidogo!
     
  4. G

    Gwaks makono Senior Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akhsante sana gwankaja kwa taarifa nzuri much thanx!!
     
  5. G

    Gwaks makono Senior Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakuwa amepona lakn inaonekana bdo kidogo maana anatoka jasho sana!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kumbe walimtimua job ana haki!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huyu jamaa aliyevaa kombat ya cdm naona anajifanyia promo ya kweli
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa yuko strong sana kwenye hoja zake, in short namkubali saana!
     
  9. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Huyu Bwana anatisha na presentation approach yake utapenda kumsikiliza tu. Yaani hoja zake anaziwakilisha kwa uchungu toka moyoni
     
  10. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vichwa kama ivi vinakosa kwenye baraza la mawazri unategemea nn?Namkumbuka Sana mda fulani tulikuwa tumegoma na tumefukuzwa chuo!Ni mtata in short.
     
  11. T

    Thomas j. Lima Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa huwa anajianda kabla na hii ndo inavyotakiwa sio unakurupuka tu unakaa kwenye TV ilihali huna uelkewa mpana wa mada iliyopo mezani. Big up mnyarukolo
     
  12. G

    Gwaks makono Senior Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan jamaa ni mnyarukolo?
     
Loading...