Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regina mwalekwa akiri rostam akufanya kitu igunga!!kuna umuhimu wa kuchagua ccm??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Sep 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Sikiliza clouds fm
    regina mwalekwa anaelezea mazingira ya igunga na kusema kwa kweli igunga ni aibu tupu
    njia zenyewe aibu jamani ukifika ni ngumu kujiuliza kama ilikuwa na mbunge
    hata hivyo mh regina amesema anaimani mbunge mtarajiwa wa chadema anaweza kufanya kitu
    na anasikitika anaitaji sapoti muhimu toka kila sehemu ili kuweza kuweka igunga kwenye
    hali inayotakiwa
    mwisho nawatakia kila la kheri wana mapinduzi wote wanaotarajia kuirekebisha igunga
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,527
    Trophy Points: 280
    Wana lgunga, amkeni... Chagueni Chedema.... Hamjajifunza kutoka kwa wananchi wa Ubungo?
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,779
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Mpwa naona uko karibu sana na redio mawingu eeh, haya jioni njema
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!! Eti mbunge mtarajiwa wa chadema......
     
  5. m

    massai JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yule alikua mbunge wa darisalama,kama igunga wenyewe hawamjui si maajabu hayo.chadema ndio mkombozi pekee wa hili taifa tofauti na hilo tumeangamia.igunga nawaamini wawezi kutuangusha.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Regina ndiyo kaongea hayo!! Leo nilisikiliza hotuba ya Zitto katika you tube Zitto afunika Igunga nilijua kuwa Igunga ipo kazi, tuombe Mungu amani itawale siku ya uchaguzi ili mshindi apatikane kwa halali.
     
Loading...