Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Refa Ampa Kadi ya Njano Marehemu Kwa Kupiga Mbizi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, May 7, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Thursday, May 06, 2010 10:42 PM
    Refa wa mechi ya ligi nchini Croatia bila kujua alimlima kadi ya njano mchezaji aliyeanguka kwenye eneo la penalti akimlaumu kwa kujiangusha wakati ukweli ni kwamba mchezaji huyo alikuwa amefariki dunia uwanjani. Goran Tunjic mchezaji wa timu ya Mladost FC mwenye umri wa miaka 32 alianguka kwenye eneo la penalti katika mojawapo ya purukushani zilizotokea kwenye lango la timu pinzani.

    Refa wa mechi hiyo bila kujua kuwa mchezaji huyo alianguka kutokana na matatizo ya kiafya, alimfuata mchezaji huyo na kumuonyesha kadi ya njano akisema kuwa mchezaji huyo alikuwa amejiangusha mwenyewe kwenye eneo la penalti ili timu yake ipewe penalti.

    Tukio hilo lilitokea kwenye dakika ya 35 ya mechi kati ya Mladost FC na Hrvatski Sokola.

    Baada ya kuona mchezaji huyo ametumia muda mrefu chini na wala hanyayuki ilibidi madaktari waitwe uwanjani ambapo iligundulika kuwa mchezaji huyo alikuwa amekumbwa na shambulio la moyo.

    Pamoja na jitihada zote za madaktari, Tunjic alifariki dunia ingawa aliwahishwa hospitali iliyo karibu na uwanja huo.

    "Madaktari walijaribu kumsaidia lakini hawakuweza kuokoa maisha yake", alisema msemaji wa timu hiyo.

    "Alinguka chini na kufariki hapo hapo", aliongeza msemaji huyo.

    Taarifa zilisema kuwa Tunjic alikuwa hana matatizo yoyote ya kiafya kabla ya kifo kumkumba uwanjani.

    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=4446934&&Cat=6
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    du hii kali,
     
  3. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    iS IT A JOKE OR NEWS
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii Jokes?
    Mbona kama ni kweli
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mauti yapo popote pale ........lets get ready ppl!
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Plz habari zingine ziwe zinaangaliwa sehemu ya kuwekwa kwani kama hii inaonekana kama ni kweli kumbuka issue ya Marc Vivian Foe na yule mchezaji wa simba 1979.
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    May 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
Loading...