Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Red eyes inasababishwa na nini? Msaada jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by mbota, Mar 27, 2012.

  1. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Heshima kwenu wana JF. Kuna hili tatizo la red eyes ambao kwa hapa dsm almost palipo saba mmoja au wawili wanasumbuli.wa na red eyes ila mimi sijajua unatokeaje na unasambaa vipi natumai nitafahamia hapa jamvini.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ushfikiche macho pia nawa mikono na sabuni mara kwa mara mie yeah huku kwetu nimemuona mtu na red eyez hila limeanzia udsm.
     
  3. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mkuu, siwezi jua unatokea vipi ila unasambaa ki ajabu sana. Yaani mtu anayeumwa akifikicha macho yake kisha akagusa kitu na wewe usiyeumwa ukakigusa na kuyafikicha macho yako basi unao.
     
  4. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mbona balaa nyingine hii kwahiyo kunatakiwa ukae nao mbali na sasa si ndio kuwanyanyapaa.
     
Loading...