Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Udahili wa wana funzi wenye stashahada ni tatizo ndani ya mfumo wa tcu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chusemale, Jun 10, 2012.

  1. c

    chusemale Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HI! WANA JF.
    Kuna jambo ningependa kufahamu juu ya ukosefu wa majina kwa baadhi ya wanafunzi wa stashahada ktk taasisi ya serikali(TCU).Mfano mdogo ni ukosefu wa majina yote ya wanaCBE-MWANZA kujikuta hawapati usajili eti kwa kuwa RECORD zao hazipo.Sasa NaNi alaumiwe kwa ubabaishaji huu? Vilevile vijana hao wafanyeje ili waweze kupata fursa ya kujiunga na elimu ya JUU? Wana JF naomba mnijibu.

     
  2. i

    itagata Senior Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    pole sana mkuu, mi nadhani hili ni tatzo ambalo serikali inatakiwa kuliangalia kwa mapana yake, kwa sababu tatizo hilo la kukosekana kwa taarifa za wanafunzi wanaotakiwa kuwajibika ni chuo husika ina maana kimeshindwa kuweka kumbukumbu vizuri za wanafunzi wake.

    Lakini mie nakwenda mbali kidogo kuwa hata mfumo mzima wa udahili wa mwaka huu kupitia TCU kwa wanafunzi wenye stashahada waliomaliza mwaka huu umewatenga watu hawa. Nasema umewatenga kwa sababu vyuo vingi wanafunzi wanaosoma stashahada wanamaliza mwezi huu au mwezi ujao, na mpaka matokeo yatoke inaweza kufika mwezi wa nane

    sasa TCU wametoa maelekezo kuwa mwisho wa kuomba ni Juni 30 mwaka huu, sasa hawa watu ambao walitaka kuunganishia kujiunga na shahada kwa mwaka huu ina maana hawana nafasi hiyo na wanatakiwa kubaki mtaani mpaka mwakani. Hapa serikali haijatenda haki, ni bora ingeacha utaratibu wa mwaka jana wa kuomba moja kwa moja chuoni badala ya kuomba TCU ili wenye nia ya kuunganisha shahada kwa mwaka huu wapate hiyo fursa au iwaruhusu waliomaliza stashahada mwaka huu waombe mara matokeo yao yanapotoka.
     
  3. Sir_Finus

    Sir_Finus JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mkuu tcu itafunguliwa mwezi wa nane tena kwa taarifa 2liyopewa chuoni..
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani imefungwa mkuu??
     
Loading...