Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

re; nyumba ya kisasa kwa wakazi wa Dsm

Discussion in 'Matangazo madogo' started by The wan, Mar 29, 2012.

  1. The wan

    The wan Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je unatafuta "nyumba ya kupanga nzuri na ya kisasa?? Umechoka kuzungushwa na madalali??"
    hii ni habari njema kwako…
    · nyumba ni mpya, haijawahi kupangishwa
    · ina vyumba viwili vya kulala, sebule, kibaraza, jiko na choo cha ndani.
    · ina umeme
    · kuna karo la maji safi zaidi ya lita 10,000 ambalo hujazwa kwa maji ya mvua na kuna mfumo wa mabomba ndani kwa ajili ya kusambaza
    · haiko mbali na barabara· iko ndani ya fensi, na parking ya kutosha. Usalama ni mkubwa
    · paa la vigae, madirisha safi ya aluminium, sakafu ya maru maru na ceiling board ya gypsum
    · nyumba ipo mbezi makabe kwa mzungu, ukishuka mbezi mwisho ukiulizia utaelekezwa
    bei ni Ths laki mbili tu kwa mwezi kwa mkupuo wa miezi sita.
    . Image0022.jpg Image0038.jpg Image0017.jpg
    wahi sasa, kabla hujapoteza nafasi hii…..
    Wasiliana na peter kwa namba +255 653 777 655 / +255 762 986 611au felician +255 784 902 397
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Bei....?
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    si kasema anapangisha kwa laki mbili mbili kwa miezi sita.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Da very cheap sana mkuu,au ina matatizo?
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo nikitoa laki 2 naishi miez sita?
     
  6. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Laki mbili kwa mwezi malipo unalipa ya miezi sita.
     
  7. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmmh!!!! Mbezi Makabe @ 200k x 6?
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MBEZI MAKABE ?? DAH Hizo nauli zitakazokata daily...!!!
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    +Mafuta 25,000*30*6=4500,000 kwa mwezi jumla, kodi 200,000*6=1,200,000. 4,500,000+1200,000=5,700,000. Hiyo hailipi mkuu. naona kama inalipa ile ya Sinza ya laki2.5 kwa mwezi na mafuta 15,000*30*6=2,700,000. Jumla ni 2,700,000+1,800,000=4,500,000. Nime assume mda unaopotezwa kwenye foleni kwenda Mbezi hauna thamani yeyote.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Kwa mtu anayefanya shughuli zake Kimara? Siyo wote wanafanya kazi posta kama wewe kiongozi.
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hapo inalipa tena itamlipa zaidi mtu anaye fanya kazi zake Mbezi makabe.
     
  12. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa naona umuhimu wa ile hoja ya Makamba kwenye upangishaji wa nyumba. nalipwa kwa mwezi natakiwa nilipie kwa miezi sita.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​hebu njimbip anipigie then tuelewane bei
     
  14. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Asante kwa taarifa, Nyumba ni nzuri kama bei yake kwa mwezi ilivyo poa. Kuna nyingine inayouzwa. Tafadhali!
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli mzee, tunaoanza vi-maisha tunapata taabu sana, maximum time of rent ingekuwa only three months!!
     
Loading...