Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Msaada wenu jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by mchakachuaji192, Oct 21, 2010.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanajamii nawasalim wote kwa ujumla nikiwa naimani tumejaliwa kuiona siku hii nyingine tena, jamani mie nakabiliwa na tatizo la kutokwa na vipele mara baada ya kunyoa ndevu na hata studio pia nikinyoa natokwa na vipele, yaani mpaka inafikia wakati naamua kuwa kama Osama lakini mpenzi wangu hapendi niwe na mandevu namna ile naombeni ushauri wenu jamani maana naimani humu ndani wako wetu wenye ujuzi ambao wako tayari kushare na wengine katika mambo yanayotukabili kila siku. Nawasilisha
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Usinyoe kwa kutumia nyembe, tumia mkasi kuzipinguza. Au ukitumia mashine ya kunyolea basi uweke kitana namba moja. Vinginevyo uwe unatumia shaving cream, zinapatikana katika duka la dawa za bainadam
     
  3. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Je uliwahi kutumia machines za Gillete 3 au Turbo na shaving ya Gillete GEL(SIO FOAM),kama tayari uliishatumia nieleze nikuangalizia njia nyingine.
    NB:Usifanye mchezo za hiyo kitu huwa inaleta cancer na ni hatari.
     
  4. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asante mkuu nimekusoma
     
  5. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkubwa hizi mashine ulizozisema hapa ndio nitumiazo pamoja na GEL ila matokeo ndio hayo ya kutokwa na vipele mkuu wangu
     
  6. upele

    upele JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au unakosea kunyoa kwani inabidi ufuate direction za nywele zako uwe una nyoa oposite yake kwa ni ni akawaida walio wengi bado hatujajua kunyoa basi hili naona litakusaidia,
    PENDELEA KUNYOA KABLA HAZIJA KUWA MSITU SANA PIA USINYOE KUFUATA NYWELE MAOTEO YAKE UNAKUWA UNAKATA SHINA LAKE SO INAPOTOKA NYWELE BASI LAZIMA KIPELE KIANZE POLE SANA MKUU
    cONQUEST-UKUBWA KUELEWA SIO KUJUA
     
  7. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole m....192,
    In that case you have a serious problem na skin yako,when you have time niandikie history(ilianza lini,your age,kama una any skin problem etc)na uko wapi nitai fwd kwa watu fulani.
    Cheers.
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine, upele unatokana na sabuni unayotumia kuogea baada ya kunyoa.
     
  9. mwanaharakati85

    mwanaharakati85 Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu wangu haya matatizo niko nayo kwa mda wa miaka mitatu sasa, @ moment ninakimbilia 30, na kuhusu skini problems siruhusiwi kula samaki pekee huwa ninasumbuliwa na matatizo ya ngozi ndugu yangu niko dar mda huu nashukuru kwa msaada wako mkuu wangu
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    jaribu ku wax.......
     
Loading...