Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by J 20A, Aug 13, 2011.

  1. J

    J 20A Senior Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisumbuliwa na mapele ya ndevu kwa muda mrefu sana kila ninaponyoa huwa natokwa sana na vipele kwa yeyote anaejua tiba msaada wenu jamani
     
  2. G

    Ginner JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Dumb patrol kiboko yao...inauzwa 8000/=......mimi mwenyewe natatizo kama lako na nimefanikiwa kuvimaliza ndani ya siku saba tu
     
  3. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna dawa zingine zimekuwa zikisababisha athari ya ngozi Baada ya kuzitumia kwa muda mrefu.<br />
    <br />
    unaweza ukaonekana mzee wa miaka 90,kumbe ni kijana wa miaka 25. Mimi huwa natumia yai la kanga likiwa na mchanganyiko wa asali mbichi nyekundu. Yaani ngozi inakuwa safi na yenye kuvutia. Jaribu hiyo mkuu kwani haina kemikali.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Pole sana.
     
  5. J

    J 20A Senior Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Poa kaka nashukuru kwa ushauri wako nitajaribu
     
  6. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    tumia after shave na baada ya kunyoa ndevu tumia gillatte shaving foam kwa ajili ya kunyolea na baada ya hapo upake after shave yake na usi use kiwembe nunua machine special ya gillate inauzwa shoppers supermarket
     
Loading...