Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: International School or English Medium????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Manager, Sep 28, 2012.

  1. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii kali sana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    image001.jpg
     
  2. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,182
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Mh!.huyu ni kiboko
     
  3. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni sokwe mtu!!! Kwi kwi kwiiiiiiiii
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hiyo stairi inaitwa muongozo wa spika au hansadi
     
  5. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inamaana spika alikuwa na Nokia ya tochi wakati akitoa mwongozo??????
     
  6. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukiangalia vizuri hakuna mswahili humo ndani, basi kama ni English Medium au International school koooooote ni vibuti tu. Hali ya elimu ni mbaya. Ni mbaya zaidi kwenye shule za kata
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Yaani jamaa akishindwa swali anaomba muongo wa spika(simu) au anaangalia hansadi(simu)
     
Loading...