Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re; bei ya mahindi/ karanga

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by CHE GUEVARA-II, Apr 21, 2011.

  1. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wadau?
    Naomba msaada wenu.

    Ni sehemu zipi kwa mikoa ya Rukwa(mfano Mpanda n.k) na Tabora nitapata mazao yafuatayo:
    Mahindi: Debe moja (ndoo ya lita 20) - kwa bei isiyozidi sh.2,500/=
    Karanga: Debe moja (ndoo ya lita 20) - kwa bei isiyozidi sh. 2,000/=
     
  2. K

    KWELIMT Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mahindi nenda swanga,ila 2500 utauwa wakulima!Ila uende kuanzia mwezi 6/7.


    all the best angalau unawahakikishia wakulima soko la ndani!
     
  3. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Swanga nd'o wapi mkuu? Wanauzaje? Barabara zinafika? Nataka niwatoe kimtindo wakulima wetu.
     
Loading...