Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wangu JK usimchague Makongoro kwenye baraza jipya, atakuchafua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, May 2, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa wanajamvi kwa ujumla.

    Natumanini wote mtakuwa mmesikia hukumu iliyovuta hisia za watu wengi ya jimbo la Segerea. Ni kilio na furaha kutegemeana na upande uliopo.

    Lengo langu la leo si kujadili hukumu bali kumpa ushauri rais wangu Jakaya M. Kikwete kuwa asimchague au asimrudishe Mh. Makongoro Mahanga katika baraza jipya la mawaziri analotarajiwa kulitangaza muda wowote wiki hii.

    Kwa nini nasema hivi?

    Ni wazi ushindi wa Makongoro licha ya kuonekana na mawaa mengi machoni pa wananchi ambao ni wapiga kura lakini sheria haijamtia hatiani.

    Kutokana na hilo la ushindi wa Makongoro kuwa na mawaa, sikiliza kilio cha wapiga kura indirect kwa kutomrudisha Makongoro katika baraza jipya atakuchafua.

    Ukifanya hivyo utakuwa umetibu makovu ya wengi ambao wanaamini kabisa Mahanga kapendelewa na kurudisha imani kwa wananchi katika hukumu ile hakukuwa na mkono wako ili umrudishe barazani licha ya kesi kuonekana kumkalia kooni.

    Endapo ukimrudisha wakatokea wajanja na kupitisha maneno katika media au vyovyote vile utakuwa na wakati mgumu wa kujitetea japokuwa naamini huwajibiki kujitetea kwa yoyote yule.

    Ni kweli lakini uchungu wa wananchi ambao wangependa kusikia sauti yako kupitia baraza la mawaziri kwa kutoiona sura ya Mahanga inaweza kuwa mbaya sana 2015 kwa utakayempa kijiti akupokee endapo atarudi tena.

    Kwanza utendaji wake ni wa kawaida sana na safu yako bado ina watu wengi ambao wanaweza kuwa mbadala kwa huyo mtu mmoja ambaye aaweza kukuchafua pasipo sababu.

    Naomba ulione hili kwa uzito wake.

    Karibuni kwa mjadala huu.

    Losambo.
     
  2. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenye shibe huwa hamjui mwenye njaa!
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hata kama una shibe ni vyema ukatambua watu wengine wanalala na njaa au kufa kabisa kwa kukosa mlo.

    Ni vema kiongozi wetu akaliona hili sisi wenye njaa kwa kutomrudisha huyu mtu ambaye bado ushindi wake hauna mvuto kabisa.

    Naamini wapo wanaCCM wengi wa kucover nafasi yake awape nafasi badala ha kumng'ang'ania Makongoro!!!!!!
     
  4. T

    TAREQ AZIZ Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Akimteua Mahanga na Aibu ya mhimili wa mahakama leo atajishushia hadhi..mwizi wa masanduku ya kura yule.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja kabisa, Makongoro abaki kuwa mbunge wa kawaida baada ya kushinda kesi yake.

    Hakuna haja ya kumn'gang'ania mtu ambaye usafi wake unatilisha mashaka.

    Na kama akifanya hivyo atazidi kukoleza pilipili kwenye kidonda kibichi, watu watazidi kuichukia serikali na kuamini mhimili wa mahakama iliingiliwa ili abwebwe!!!!!
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    haha. Majungu au ni upepo tu utapita.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haha haha haha haha!!!!! Kibanga umenifurahisha sana. Unakusudia JK anaweza kumrudisha kwenye baraza lake kwa sababu huo ni upepo tu na utapita?

    Ikiwa ni hivyo basi ikulu itakuwa haina washauri!!!!!

     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    pamoja na ushindi kwa hakika mahanga amani hanayo moyoni, hata kama kuna tabasamu usoni. Maana kuudanganya moyo, uwezo huo hanao.

    naona umeamua kum-pre-empty prezidaa.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna msemo wanasema unaweza kudanganya nafsi za wengine lakini si nafsi yako. Hata mwizi hawezi kujiibia na akifanya hivyo jua ni mazoezi ya kuibia wengine.

    Makongoro Mahanga nafsi yake itamsuta mpaka anaenda kaburini kama kweli alichakachua matokeo!!!!!!.
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwan Baraza kuu limekubali Jakaya ndo Rais? Maana kama mnalalamika Bin Mrisho nae aliiba kura iweje mpeleke malalamiko ya mwizi wa kura za ubunge kwa mwizi wa Kura za Urais?
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hata kama aliiba lakini sheria za nchi hii haziruhusu kabisa kuhoji matokeo ya urais na kutuaminisha kwamba labda kweli alishinda kihalali.

    Lakini la Makongoro lipo wazi sana, hivyo kwa kuwa lipo chini yake asilifumbie macho eti kwa sababu yeye aichakachua!!!!
     
  12. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    JK anajichafua? Lini alikuwa msafi? Huoni maamuzi ya mahakama yamepata influence yake? Makongoro ni wa kushinda kesi ya wazi ya wizi kama hakuna mkono wa mkulu? Basi subiri utaona kama hajapandishwa cheo na aliyemhukumu naye kupewa aidha ujaji mkuu au jaji kiongozi siku chache zijazo! Utaniambia nilisema!
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yangu akifanya hivyo atakuwa kafanya jambo la ajabu na hatakuwa na haya machoni pa wapigakura au watanzania kwa ujumla.

    Situmaini kama ni mtazamo wa watu ndiyo ulitoa hukumu ya Mahanga kabla ya hukumu ya jaji.
     
  14. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hata alipokuwa anahojiwa baada ya kutangazwa mshindi alikuwa anaona haya kuwakabili watu machoni ila kiukweli nafsi inamsuta sana.
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa. Ni kweli ukisikia miujiza ndiyo ile.
     
  16. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno! Nchi yenye mfumo hovyo hovyo!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Makongoro Mahanga ndiye aliyesubiriwa na Jk. Bila shaka atakuwa Waziri Mkuu
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    rais asiyeambilika.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Makongoro hakosi na atafanywa kuwa waziri kabisa
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akiwa WM Makongoro nitaamini waliosema zile habari za kichwa nazi!!!!!
     
Loading...