Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais rudi huko uliko bungeni kumechemka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Welu, Apr 19, 2012.

  1. W

    Welu JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Kama kuna mtu ana namba ya simu ya mkuu wetu huko aliko ampigie simu arudi maana hali inayoendelea bungeni yamtaka mzee awepo. Mawaziri wake baadhi wameambia ni wezi sasa kama ni kweli kuna sababu ya wao kuendelea kuwa wabunge na uwaziri? Je Filikunjombe anamaanisha rais aliteua wezi wamsaidie nini?
     
  2. Non stop

    Non stop Senior Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hii kauli ya Filikunjombe ina tafsiri nyingi sana kwa serikali ya JK.
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Rais hapatikani hewani..
     
  4. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakuna haja ya kumpigia mwacheni abembee wakati huku wabunge wake wakinyukana,acha wapige kura ya kutokuwa na imani na serikali yake akirudi akute kibarua kishaota nyasi
     
  5. M

    Mathias Luoga Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi akirudi atapewa ujumbe wake, Lakini ameshawavumilia sana anatakiwa atoe maamuzi magumu sasa.
     
  6. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Abaki uko uko moja moja kesho serikali inavunjwa na October uchaguzi.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kama yupo SAO Paulo kwa sasa ni 08:44:00 BRT atakuwa anakunywa chai
     
  8. S

    Shembago JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa vizuri kweli kama tukimpiga huyo PM aliyepinda!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mpigie Maximo.........wako nae
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Angekuwa ni Rais wa West Africa........... naona angesha rudi haraka sana!! Hapa anajua akina Shimbo wameridhika!!! Huoni hata mazishi ya wastaafu wa jeshi hana time nayo!!
     
  11. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    AAAA Comrade umesahau kwamba mh ni Kiziwi?
     
  12. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama yeye ndiye aliyewatuma kuiba unategemea nini?
     
  13. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaiba baadae wanageuka kugawana
     
  14. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana msaada kwa hilo awepo au asiwepo ni sawa tu
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kuna mshikaji wangu ananiambia hapa kwamba Jakaya kaomba appointment ya kukutana na Rais wa SENEGAL, mambo yakiwa poa, akitoka Malawi anaunganisha SENEGAL, Kwa kifupi ni kwamba hawezi kurudi mpaka Bunge liishe.
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yuko bise na Max simoooo
     
  18. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mukulu alishajichokea hana habari tena na Taifa hili hata angelikuwepo asingekuwa na jipya.
     
  19. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mtumie PM. Kwani siyo memba hapa JF?
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa ccm wameingia kwenye kikao cha chama,jioni utasikia kauli ya kuwaomba msamaha mawaziri.

    Mh rais nimemwona kwenye shamba la nyanya.
     
Loading...