Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Mpya , Tanzania mpya, watu wapya!! Eee Mungu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waberoya, Oct 23, 2010.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Eee Mwenyezi Mungu muumba wa mbingu na nchi. Pokea heshima na utukufu, tunaliinua jina na enzi yako ya milele yote.
    Asante kwa uchaguzi mkuu wa Tanzania ambao umepita salama bila machafuko yoyote. Asnte kwa kutupa Rais mpya kabisa katika historia ya Tanzania. Asante kwa kutupa Slaa.

    Mungu huwa unatangaza mwisho kutoka mwanzo na umesema tukiwa na Imani kama chembe ya haladali tunaweza kuamsha milima. Kwetu sisi CCM ni mlima na kwa imani tumeingusha. Umesema pia Imani ni hakika ya mambo yatarijiwayo ni bayana yasiyoonekana. Ndio maana kwa imani nimeona Slaa ni rais ni nitaishi nikiamini kuwa ni rais.

    Najua uchaguzi bado kufanya, lakini katika imani mambo mawili nimekueleza kuwa utakuwa wa amani nay a kuwa Slaa ni rais. Ninakushukuru Mungu wewe ufanyaje miujiza, ufanyaye njia pasipo na njia.

    Hata kama hali zote zinaonyesha CCM kupendelewana NEC, naomba ashikwe na kigugumizi mtangaza matokeo hata kama akipanga kumtangaza “Yule mtu” washindwe watangaze jina la Slaa. Mungu umefanya na unafanya miujiza kila siku. Siku ya 31 ya mwezi huu nayo umeshafanya miujiza.

    Mungu mlinde Mh.Slaa katika urais wake ,mpe nguvu na hekima ya kuongoza nchi hii.Mpe uweza wa kuwatumikia watanzania kwa uwezo wake akili zake zote. Mpe afya yeye na viongozi wote wa serikali.
    Linda umoja wa watanzania,linda amani , linda kila zuri la watanzania. Tupe moyo wa kukubali matokeo, wafariji CCM kwa kushindwa, wape nguvu ya kukubali na kuitoa nchi kwa Rais mpya.

    Msaidie rais wa zamani Kikwete yeye na familia yake, wape umoja na amani ndani ya nyumba yao ili isivunjike kwa kutafutana wabaya. wape hekima ya kujua wabaya sio CCM ni wakati tu na mambo yake.

    Ninaomba haya nikiamini
    Amen.
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante sana Waberoya kwa sala nzuri yenye kuleta hisia,

    naongeza, 'Asante baba Mungu kwa kusikiliza sala ya watu wako watanzania tuliokulilia kama ulivyosikiliza sala ya wana wa Israeli walipokuwa jangwani kwa miaka 40. Amen, na iwe hivyo na iwe hivyo, Aaaamen'.

    Naamini Mungu wetu atasikiliza sala zetu, naamini kilio chetu kimemfikia.
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu Webby..............ulipotelea wapi Mkuu karibu tena..............
     
  4. A

    Annony Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amen! Tayari imekuwa!
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kikwete Mwizi!
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habari ya siku mkuu Waberoya?

    Well nimeona ni vema nisindikize post yako na kibao hiki! I believe


    http://www.youtube.com/watch?v=jyDVx7cP5IE


    Siku maneno hayo ya mwanzo yatakaposemwa na Dr. Slaa,........................... Mimi Dr. Wilbrod Peter Slaa...........

    NB:Anywayz I have an audio for this kwa yeyote anayetaka naweza kui-upload
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa kibao kitamu aisee.............I Believe!......ipo siku!
     
  8. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    weldone
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Amen!!!

    Nipo mkuu, si unajua tena dunia hii tunazunguka huku na huko, lakini mwisho wa siku tunakutania JF! nilitulia kidogo nilikuwa na imani dhaifu, lakini kumbe imani inaweza kukufanya uwe mtu mpya!

    za siku nzuri mwanaume! asante kwa kibao murua kinachohitajika haswaa kipindi hiki
     
  10. D

    DOCTORMO Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amen
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amina. Mungu ametusikia.
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    aaaimen,DEAR GOD DO IT FOR US!
     
Loading...