Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kikwete huwa hawasiliani na timu yake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kituro, Jan 2, 2011.

  1. k

    kituro Senior Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwanasheria mkuu wa serikari alikataa katiba mpya,
    waziri wa sheria nae alikataa katiba mpya
    yeye amesema ataunda tume ili kufanikisha suala hilo.
    Je, huu ni usanii au nikweli alichokihutubia?.
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa waliotangulia kusema hawakuwa wamewasiana nae, he is right
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani mmemsahau jk mara hii kumbuka ka anawasiliana na wenzake basi dowans, richmond vyote yumo ka hawasiliani basi namtetea hayupo
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Anaogopa kuwasiliana na watu waliomzidi elimu, ningekuwa JK ningeteua mawaziri na watendaji wote chini ya form 6 ili niweze kuwamudu.
     
Loading...