Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Jakaya Kikwete Akutana na Wamachinga Mkoani Mwanza,Awapiga Tafu Shilingi Millioni Kumi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Feb 6, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    [h=1]Rais Jakaya Kikwete Akutana na Wamachinga Mkoani Mwanza,Awapiga Tafu Shilingi Millioni Kumi[/h]

    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na wawakilishi wa kundi moja la wachuuzi (machinga) wa jijini Mwanza ambao leo January 6, 2012 walikwenda Ikulundogo ya jiji hilo na kumweleza changamoto zinazowakabiri, ikiwa ni pamoja na ukosefu wa mitaji pamoja na taaluma ya kufanyia biashara. Rais Kikwete ametoa milioni 10 kwa ajili yawamachinga hao kukopeshana mitaji.Picha na IKULU
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mbona jamaa wamewekwa kama vile wako chini ya ulinzi?? Wajameni!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata kama angewapatia mtaji wa milioni 100 bado ni fisadi tu!

    Hizo ni kodi zetu!
     
  4. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wamachinga gani hao, kama sio wanatumia mgongo wa machinga kupata hako kamkate kisha wagawane!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si kazi rahisi kuwarubuni watu wa mwanza, jk anatwanga maji kwenye kinu tu. Mwanza ccm bye bye!
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli bongo haiishi filamu,
     
  7. K

    Kolero JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pesa chukueni, kuleni ni haki ya jasho lenu na ushuru mnaolipa, lakini mambo yetu yale kama kawa, haongwi mtu hapo!
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ule mfano wa 'malofa' unawahusu hao vijana? Na ni lini atatoa hela kwa machina sehemu zingine? Hapo magogoni wanapita kila siku mbona hasalimiani nao au kuwapa mahela?
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa kweli ni sifuri inayoelea........a floating zero.

    Yani baada ya kuongea na hao watu sijui saba ambao wapo chini ya ulinzi.........(angalia kuna polisi kila mahali),
    akaona tatizo lao ni mtaji? au ni yale yale ya CCM..........kugawa ubwabwa na vipapatio na buku mbilimbili.....

    Hiyo hela ndo itawapa sehemu ya kufanyia biashara?

    huyu jamaa sijui kwa nini hajifunzi, aka akili ya aina gani huyu?
     
Loading...