Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais anaogopa kurushiwa kiatu kama Bush au!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Revolutionary, Apr 16, 2011.

  1. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani naona sikuhizi Rais wetu anatia sana huruma katika hotuba zake, kama hana konfidens, yaani anakosa mashiko kama kiongozi! Naona huwa anaongea kama anakitu hakiko sawa, utadhani anahisi atarushiwa kiatu kama Bush hv! Tunuombee kheri na nguvu jamani!

    Mungu mbariki Rais wetu!
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akafie mbali huko, kwani sis unafikiri tunarais aaah tunalo pupet la akina El na Ra.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :alien: Haya nyie si ndiyo wale mnaoamini kwenye loliondo, mpleke huko akanywe kikombe mara ya pili huenda confidence ya mwaka 2006 ikamrudia!:rant:
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Toka lini mwizi, mnafiki, mnyonyaji, mwongo, fisadi, akawa na konfidensi????
     
  5. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi asije kutupiwa kiatu! maaana naona kama huwa anajihamihami hivi!
     
  6. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli uongozi wa nchi ni dhaifu, taifa linakosa nakshi ya uongozi wananchi wanakosa wa mwelekeo, nani wa kumsikiliza!? Taifa la vikombe na bajaji!
     
  7. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli yasikitisha sana, naona we ni mfano wa watu wanaovyomtafsiri rais wa nchi, inafikia kipindi Rais anakosa legacy kabisa, asije toke mwananchi aliye na hasira kali akamtapua na kiatu Rais wetu kama Bush alivyofanywa!
     
  8. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NAdhani wewe utakuwa unaumwa. Tumuombee nini wkt hamna anachokifanya? Akitaka awe na amani na nguvu basi ajiuzulu tu! Vinginevyo apige kazi!
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,666
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Aende kwa shehe Yahya amshauri cha kufanya,akaiangalie nyota yake..anaweza akamwambia 'umedhoofu sana rais wangu,...ukitaka upate nafuhu dawa ni kuifuta CDM'

    JK anakiogopa kivuli cha EL
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    rais wako wewe na nani?
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jamani tz haina rais, rais gani anashindwa kuongea? huyu jamaa nilimshangaa sana cku alipotoa hotuba ya mwisho wa mwezi,
    akiwa awamu ya kwanza cku bushi alipotembelea tz. nanukuu "...amesifia sana jeshi letu .....amesema mistari imenyooka vzr...."u
    kweli ndo kauli za kuwahutubia wananchi wako mwisho wa mwezi? huyu jamaa cjui alizaliwa sayari gani?
     
  12. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au ni vizuri aende kwa babu kupata kikombe cha Mugariga ili aongeze konfidence!
     
  13. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee sikuishuhudia hiyo, Rais anasifia Mistari ya jeshi imenyooka vizuri so what??? aisee! Bure kabisa!
     
Loading...