Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais akivunja baraza la mawaziri, tunaomba umteue mh. Sita awe waziri wa mambo ya ndani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by greenstar, Feb 23, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimetafakari kwa kina kuwa Mh.SITA anaweza kulibadilisha JESHI LA POLISI likawa la VIWANGO na KASI ZAIDI kwa kuzingatia UTAWALA wa SHERIA badala ya NGUVU NYINGI ambazo zinaligharimu taifa na kupoteza nguvu kazi kwa mauaji ya kiholela.Tumechoka kuhujumiwa na JESHI LA POLISI kwa kukosa viongozi makini.Mh.SITA ukipata fursa hii itumie vizuri ili tuweze kutoka katika mateso na njama za ukatili ndani ya TAIFA letu.
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nami nakubaliana na wewe juu ya Sita kuwa Waziri wa mabo ya ndani nafikiri na maandamano yataendelea kama kawa
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nadhani ataanza na shughuli ya mwakyembe kwanza.Na ndo hapo watakapo anza kuvurugana wao kwa wao
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    No!you are wrong,SITTA anatakiwa kua WAZIRI MKUU!!!!!awe kiungo mchezeshaji ili aingie kila kona ya uwanja kuilekebisha timu.
    Bcoz kila wizara ndani ya tz imeoza.
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ingekua nchi yenye uzalendo na kujali maslahi na maendeleo ya wananchi wake kweli Sitta,angepewa post hizo,lakini kwa kua ni nchi ya visasi,basi tusahau ilo
     
  6. g

    greenstar JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sure....lakini tunataka ajikite zaidi kwenye wizara ya mambo ya ndani ambako kuna uozo wa kupindukia.Naamini akijakufanikiwa kuwa KIONGOZI wa NCHI(RAIS au PM) atakuwa na kazi nyepesi ya kutatua kero za WANANCHI.Kwangu Mh.SITA ni Kiongozi ambaye anagusa maslahi ya TAIFA kwa MOYO wa DHATI tofauti na wengine ambao ni waoga kusimamia kile anachoamini kwa hofu ya kifo.Kitu cha kwanza ni kumpiga chini DCI manumba na wenzake auende safu MPYAAAAAAAAAAAAAAAAAA.

    Akiwa Waziri Mkuu kwa sasa watamfanyia hujuma wana mtandao!!!!!!!!!!kwa sasa wacha akajenge misingi ya UTAWALA BORA kwanza.
     
  7. M

    MYISANZU Senior Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atamjeruhi rais wetu mtarajiwa EL! Apigwe chini kwani amezeeka.
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Lakini sasa hilo la kupewa nafasi hizo tunazopendekeza ni gumu kushinda hata taifa stars kuchukua ubingwa wa Dunia(world Cup)

    .
     
Loading...