Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais ajae na baraza lake la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Jun 29, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    RAISI WILBROAD SLAA/JOHN MAGUFULI POMBE, WAZIRI MKUU MAGUFULI/SLAA, WAZIRI WA MAMBO YA NDANI LUKASI SELELII,WAZIRI WA MAMBOYA NJE PROFESA MWANDOSYA, WAZIRI WA SHERIA HARRISON MWAKYEMBE, WAZIRI WA UCHUMI ibrahimu lipumba, waziri wa madini ZITTO KABWE . waziri wa kazi john mnyika,............................................................endeleza
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hii ni nini mkubwa? mbona unachanganya keki na chunga?
     
  3. L

    Lua JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapa kaka umechanganya banana na fanta.
     
  4. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ndoto za alinacha!..
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    yaani hapo umechanganya pilau, komoni, mihogo, chimpumu na soda.
     
  6. k

    kakin Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo ukweli huo ametabiri sawasawa
     
  7. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mental mechanism! It's good to fantasize 'cause it sometimes remove stress
     
  8. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Magamba na CDM wapi na wapi.
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rasmi naona umeshavaa mikoba ya sheikh yahya (RIP). Karibu
     
  10. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliitwa shehe Haya Sisemi
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mambo ya uchawi na utabiri wa kina shehe yahya hatuhitaki hapa!
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nimepita tu.
     
  13. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    ni sawa kabisa kwa kuwa serikali moja haitawezekana tena, kutakuwa na mseto kama zanzibar. hii ni baada ya kutoshana nguvu kwenye uchanguzi wa 2015. 2015 kutakuwa halitete, Ombeni Mungu musiwe wajawazito!
     
  14. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani niko peke yangu lakini nimecheka mpaka basi.
    Thanks mkuu, you made my day maana hii inaondoa uchungu.
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi ulivyochanganya madawa hapa kama ni chakula kingekuwa sumu tayari!
     
  16. i

    ibange JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni ndoto njema. tz ina vichwa tatizo vinakosa nafasi. hilo baraza linawezekana utajuaje Mungu anaweza kuisaidia tz hawa magamba wazuri wakapata mwanga wakajiunga upinzani
     
  17. i

    ibange JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hata kenya hakuna aliyeamini kanu ingeanguka. Mambo mengi yatajitokeza tz na like minded folks watajiunga pamoja watachukua nchi. watu wazalendo kama magufuli, sitta, mwakyembe, sendeka nk wanajua ndani ya ccm hawawezi ku realise their dream
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ungepanga ukaeleweka..
     
  19. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu mseto unaweza ukatengeneza bomu kubwa sana
     
  20. m

    mfngalo Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi csemi
     
Loading...